Chi Hội Phó FIFC
8/10/08
5.133
5.215
113
Nếu bác tìm đc xe của ae trong hội thì yên tâm hơn, cần e gt cho

Tập Lái
23/4/15
15
4
3
40
nhất đinh rồi. cảm ơn Bác trước. đợi vụ luá này xem coi sao, có jì nhờ Bác gt giúp

Hạng B1
6/1/15
56
9
8
38
Chao cac bac , em cung la mot member moi tinh tren dien dan , em xin chia se ve chuyen tinh duyen cua em voi em nguoi mau chan ngan Fiat Siena 1.3 Elx 2003.

So la cuoi nam roi do khung hoang kinh te duoc cong ty thuong mot so tien tuong doi em quyet dinh di tim nguoi yeu , len mang luc nat cac trang bon banh , otosaigon, otofun,otoxuyenviet,5giay,muabanraovat,......vv de tim mot chiec xe trong tam tien ( luc do chua biet gi ve xe, chua biet phai chon xe gi, chua biet lai xe ) ma co 100T oi sao chon xe kho qua , dau dau dau oc suot ca thang troi tu nhien ngay 28 tet ghe tham nha ba co nghe ba tam su tuoi cao roi ma nha lai chat ko co cho de n . Muon ban chiec fiat nay cho rong rai , nghe la khoai roi hoi muon cai cavet xem ty , Aaa.... xe mot doi chu tu 2003 den gio ( nghi tham trobg bung thoi co da den ) chay ra gia bo xem toi xem lui noi ngoai that . May moc ( chu co biet CM gi ve xe dau .....hihi) Thoi quanh vo hoi thang luon Co muon ban bao nhieu , co keu ban dai 120 di con. A nghi bung tra dai neu kho qua thi cung muc 120 luon . Tra co 80 nha lay ve con chinh sua lai 40 nua co oi , nghe xong ba noi 80 mua SH chay cho no banh con. Hihi moi tay qua uong mieng cafe ke tiep.....

Hạng B1
6/1/15
56
9
8
38
Nghe hoi que thoi di ve suy nghi , ca dem ngoi may tinh nghien cuu fiat thay bon ban rao ban toan 120-160 thoi mau da toi nao roi boc dt sms gia 100 cho dep co oi . Cho ca dem ko thay tra loi tuong be keo roi. Sang 29 dang nam mo mang ba goi dien lai keu mang tien qua , cho quen biet nen co moi de cho con gia do de rong nha an tet . HEHE nghe thay thom roi mang 10T qua dat coc luon . Doi qua tet ra cong chung lam giay to . The la da lay duoc VO ..... con tiep

Hạng B1
1/5/15
74
50
18
53
tổng kết lại, những người mới mua FIAT thường hay lên diễn đàn, có thâm niên rồi rất ít lên, trừ những người làm thợ sửa, bán phụ tùng cũng hay lên để PR, ví dụ như anh Quangpham71, Đặng nguyễn chuyên cung cấp phụ tùng, ở phía bắc thì xôm tụ hơn vì nhiều người buôn bán như Albeabk, danca, Haanhbina.....thì cũng vui ko có gì cả

Hạng B2
29/8/13
150
98
28
Tp.HCM
questekpro.com
em chưa đủ ngân lượg. mới có mấy chục hà. khi nào đc 150chai. nhất đinh nhờ bác. rất cám ơn bác nhé.
Bác ráng tìm Fiat 1.3 nhé bác, 1.6 thì chạy ok nhưng sửa chửa khó vì khoan máy rất chật và quan trọng là đồ 1.3 giá rẽ hơn và dễ mua hơn 1.6

• Like
Reactions: babydriver
Hạng B1
1/5/15
74
50
18
53
nhưng 1.6 chạy sướng hơn, cao tốc 120km/h mới nửa ga, chưa bao giờ dám đạp lút ga

• Like
Reactions: duchunglda
Hạng B1
6/1/15
56
9
8
38
Ghe vay, em dap 120 la thay Than Chet bay long vong roi nen cu 100 quay dau cho lanh. Hehe

Chi Hội Phó FIFC
8/10/08
5.133
5.215
113
tổng kết lại, những người mới mua FIAT thường hay lên diễn đàn, có thâm niên rồi rất ít lên, trừ những người làm thợ sửa, bán phụ tùng cũng hay lên để PR, ví dụ như anh Quangpham71, Đặng nguyễn chuyên cung cấp phụ tùng, ở phía bắc thì xôm tụ hơn vì nhiều người buôn bán như Albeabk, danca, Haanhbina.....thì cũng vui ko có gì cả
E chưa bao giờ mở topic mua bán gì trên này nhé bác, và cũng chẳng phải dân buôn mấy cái này, chẳng qua ko nhiều tiền mới đi Fiat mà tìm được cái gì cho xe mình thì quăng lên chia sẽ với ae cũng như trao đổi kinh nghiệm trong quá trình sử dụng nhằm hạn chế tình trạng bị thầy thợ vẽ vời chặt chém. Bản thân e nhiều khi muốn tìm phụ tùng cho xe mình cũng nhờ vã khắp nơi.

Chỉnh sửa cuối:
Tập Lái
23/4/15
15
4
3
40
1.6 thì chạy sướng hơn rồi, máy mạnh mà. Nhưng quang trong là tìm đc xe ngon ngon. muc tiêu là bền, che mưa gió. vì minh it luá nên yêu cầu vậy thôi. 1.3 hay 1.6 ok hết. duyên đến thì lụm thôi. kiếm chắc khó như nhà, đất vậy. đủ cái phải lo hết. sơ nằm đườg nữa chứ. haizzzz