Chi Hội Phó FIFC
8/10/08
5.133
5.215
113
E đi Siena HL nay hơn 4 năm đã từng off với FIFC từ Dalat cho tới Cà Mau chưa lần nào bị gì trên đường, hay số mình may tìm đc con xe còn chất, chỉ 1 lần duy nhất ở Bảo Lộc tịt cái bình phải đẩy do chủ quan biết mà ko thay trước
Kính chào các Sư huynh

Chỉnh sửa cuối:
Chi hội trưởng FIFC
18/7/07
6.718
2.059
113
51
E chưa bao giờ mở topic mua bán gì trên này nhé bác, và cũng chẳng phải dân buôn mấy cái này, chẳng qua ko nhiều tiền mới đi Fiat mà tìm được cái gì cho xe mình thì quăng lên chia sẽ với ae cũng như trao đổi kinh nghiệm trong quá trình sử dụng nhằm hạn chế tình trạng bị thầy thợ vẽ vời chặt chém. Bản thân e nhiều khi muốn tìm phụ tùng cho xe mình cũng nhờ vã khắp nơi.

heheh.. :)

Hạng C
16/8/14
782
1.101
93
TPHCM
Hè này làm lại chuyến Dalat hay Phan Thiết - Bảo Lộc nhé bác, cảm giác qua đèo phê thuyệt.
View attachment 251534
Lên kế hoạch liền đi bác, 30 tháng tư vừa rồi mới đi Đà Lạt với con Fi ác! Cung đường này quá nhẹ kí so với Fi ác từ Ý! Nhớ rủ em đi với nhé! Bác nào có ý định mua em bán luôn! ( Lí do: chạy hoài không hư cũng chán nên định kiếm em nào già hơn để thử sức....kkkk)

Attachments

• Like
Reactions: quangpham1771
Chi Hội Phó FIFC
8/10/08
5.133
5.215
113
Lên kế hoạch liền đi bác, 30 tháng tư vừa rồi mới đi Đà Lạt với con Fi ác! Cung đường này quá nhẹ kí so với Fi ác từ Ý! Nhớ rủ em đi với nhé! Bác nào có ý định mua em bán luôn! ( Lí do: chạy hoài không hư cũng chán nên định kiếm em nào già hơn để thử sức....kkkk)
Đừng trù ẻo nhá nó mà ỏng ẹo lên là bác mệt à
:3dcuoi: