Tập Lái
17/3/15
20
5
3
36
tổng kết lại, những người mới mua FIAT thường hay lên diễn đàn, có thâm niên rồi rất ít lên, trừ những người làm thợ sửa, bán phụ tùng cũng hay lên để PR, ví dụ như anh Quangpham71, Đặng nguyễn chuyên cung cấp phụ tùng, ở phía bắc thì xôm tụ hơn vì nhiều người buôn bán như Albeabk, danca, Haanhbina.....thì cũng vui ko có gì cả
Phải kể cả FiatSi, kl.., xuananh... nữa chứ. :3dup:

Hạng D
16/2/13
1.260
1.289
113
ĐỒNG NAI
Các bác này phán tầm bậy. Như tôi biết trong diễn đàn này chả ai bán phụ tùng cả. Có 1 số bác trước kia chạy Fiat nay đổi xe khác nên ít, hoặc không lên diễn đàn. Một số vẫn dùng Fiat thì vẫn lên, theo tôi biết bác Quangpham71 là người rất tích cực trên box này, bác ấy không phải là tay buôn mà là người dùng, hay mua đồ về để tự nâng cấp xe, sửa chữa. Mọi người thấy thế thì ăn theo nhờ đặt hàng giúp

Hạng C
16/8/14
782
1.101
93
TPHCM
Các bác này phán tầm bậy. Như tôi biết trong diễn đàn này chả ai bán phụ tùng cả. Có 1 số bác trước kia chạy Fiat nay đổi xe khác nên ít, hoặc không lên diễn đàn. Một số vẫn dùng Fiat thì vẫn lên, theo tôi biết bác Quangpham71 là người rất tích cực trên box này, bác ấy không phải là tay buôn mà là người dùng, hay mua đồ về để tự nâng cấp xe, sửa chữa. Mọi người thấy thế thì ăn theo nhờ đặt hàng giúp
Có em không bán phụ tùng mà bán xe.....kkk

• Like
Reactions: quangpham1771
Ôi thấy Anh viết em thích quá. rất nôn nao, tâm trạng khó tả. Em rất thích 1 chiếc xe để đi lại và tiêu chí như anh. Mà em là người mới nên sợ đủ đều.
Nếu trường hợp xấu nhất cưới trúng 1 "Em" chỉ còn xác không. chỉ còn dàn "sách-xi" Mình đại tu toàn bộ hết luôn thì tốn kém cở bao nhiêu max? để được chạy mà ko hụt hơi giữa đường vậy anh? em lo nằm đường thì rối lắm.
Em nhỏ cần học hỏi nhiều-xin các anh thông cảm
Lúc trước em cũng như bác sợ đủ điều nhưng em ít tiền nên em lấy con Tempra 1.6 1996, người biết con này thì chê đủ kiểu, ko biết thì lại nói sao xe rẻ thế.
Nhưng thực sự lúc đầu mới mua thì em rất lúng túng vụ sửa chửa và phụ tùng nhưng nhờ ACE OS với Gara gần nhà thì sau 6 tháng em mua thì em thấy hài lòng với giá tiền em mua.
Em mua 50tr về thay bình 1,4t sửa điện 500k, 4 vỏ 6tr, cao su chữ A, bố thắng , thay Bình xăng con, sơn tút dặm lại cản trc khoảng 4tr, linh tinh khoảng 2tr nữa.
Giờ thì em thoải mái đi ko sợ vụ đó nữa nhưng còn khoản nhiên liệu thì hơi tốn do xác xe nặng.
Chúc bạn chọn dc xe phù hợp ^^

• Like
Reactions: danca and Zenoah
Tập Lái
26/3/15
46
17
8
34
Nếu cùng phân khúc xe thì em thấy Fia này cũng khỏe thế mà bt nói đến toàn ng chê em nó hzzz