Hạng B1
29/10/11
74
10
8
Ngày nào em cũng đi làm về đoạn này thấy nhiều xe bị thổi vì tội vượt đèn đỏ (nhưng thực ra vẫn xanh)
XXX núp bên đường Ba Vân, anh em quẹo xe từ Trương Công Định qua để ra Âu Cơ thường hay bị thôi vào mặc dù đang đèn xanh (khỏang 1, 2 giây cuối cố vượt qua và kẹt ở giữa ngã tư).

Em cũng bị dính chỗ này, tức mà cãi không được các bác ah vì đang gấp công chuyện và không chuẩn bị tinh thần chiến đấu nên đành phải ói cho nó 500, nó hỏi thăm và an ủi mấy câu rồi cho đi.

Lúc em đang cò cưa với nó, có một xe bị thổi vào lỗi như em. Nhưng xxx xui vì xe đó có vợ cả bác chủ đi theo, vừa xuống xe 2 vợ chồng chửi xxx xối xả ... hắn chỉ kịp nhìn liếc giấy tờ rồi thả cho đi.

Rút kinh nghiệm:
các bác chịu khó chờ đèn xanh tiếp theo cho thong thả, hoặc lỡ có bị thổi vào oan uổng thì gân cổ mà cãi, chắc chắn thoát nạn ah. Nó chỉ ăn hiếp chị em và những người nhút nhát (hiện giờ xxx có vẻ kiếm tiền hơi bị được đoạn này)

Hạng B2
19/10/10
129
16
18
Ngã tư này nhỏ lại nhiều xe tải, xe bus nên dễ kẹt. Các bác chạy từ TCĐ muốn rẽ sang Âu Cơ thì chạy thẳng TCĐ thêm 1 đoạn nữa (về hướng đường Bàu Cát đôi) qua 1 khúc cua là đến cuối đường TCĐ sẽ đến ngã 3 nối với Âu Cơ. Em hay chạy như vậy, đường rộng đỡ kẹt, khỏi lo bị xxx canh.

Hạng C
15/4/11
976
12
38
ngã tư này là Tân Bình chứ không phải Tân Phú nha cụ

Hạng D
22/2/10
1.807
125
63
Hòn Ngọc Viễn Đông
Em đoán bác chủ nói là hướng từ Bàu Cát ra TCĐ - Ba Vân rồi về Âu Cơ, chứ các bác từ Trường Chinh - TCĐ - Ba Vân thì đâu vướng xe gì đâu.
Gặp xxx thì cứ chiến nếu mình thắng thế, là thắng thôi, chứ yếu bóng vía thì nó xử ngay.

Hạng B2
25/9/07
135
1
18
Cám ơn thông tin của bác, nhiều khi đến giao lộ mà thấy kẹt xe phía trước dù đèn xanh còn 3s e cũng ko qua để khỏi làm đường bên cạnh bị kẹt!:)

Hạng B2
30/7/10
330
1
18
nếu đi TCĐ quẹo Ba Vân ra Âu cơ thì các bác từ Trường Chinh cố chạy lên tí rồi quẹo trái 1 con hẻm..bảo đảm nhanh mà ko bao h bị gặp xxx..........................