Hạng D
5/5/15
1.242
4.461
113
Idol là thần tượng của fan đó mờ. Em thì éo làm gì cho đất nước. Việc e làm là đóng thuế hàng ngày thôi ấy mà :D. E thần tượng a lâu rồi với lão huayra nữa:D
Ối, hóa ra idol là thần tượng của fan à? Mà fan là gì cơ chứ? :p Em là dân đen mà anh thần tượng làm chi, em cũng có cái giống anh là đóng thuế. Mịa, sao bắt dân đen đóng thuế không à, làm thuê chuyên nghiệp mà cứ đè ra thu quài, giận lắm! :eek:

• Haha
Reactions: lethangmy
Hạng C
16/9/14
790
501
63
44
Vinfast thật sự rất đẹp, nhưng cái giá thì quá chát. Xem xong video mình ngưỡng mộ bác Vượng và vinfast quá giỏi
nếu Vinfast bán giá ở nước ngoài bằng hoặc cao hơn giá ở VN thì liệu dân nước ngoài có mua?
nếu Vinfast bán giá ở nước ngoài thấp hơn giá ở VN thì liệu dân ta có còn ủng hộ?

Hạng C
16/9/14
790
501
63
44
Bên TQ cũng ráp rồi đóng nhãn lên cả đống bao nhiêu năm rồi thì k làm, đúng là Discucovy.
TQ nó làm cả máy bay chiến đấu rồi, VN từ xe đạp Hữu Nghị lên hẳn oto Vinfast nên đối với Disc nó là cái shock nên phải la liếm làm đề tài phát sóng chứ.

• Haha
Reactions: P.Huayra
Hạng B2
27/11/17
265
194
43
35
A biết ngta ko dám công bố luôn à
Ngta ko thèm công bố vì những ng như anh ở VN rất nhiều đó.
Doanh số thấp: thì a chê bai, khinh thường
Doanh số cao: thì a lại quay ra chê người mua ngu, doanh số ảo
Ko công bố: thì a kêu ko dám
Trong khi a thì mở cái hàng bán nước chè chắc gì đã xong, nhưng chê thì rất giỏi. Trình độ của a đáng lẽ phải làm: giáo sư phê bình, tiến sỹ phán, thánh chém gió...
Ngàn like cho bác . nhiều người Việt Nam hay vậy mà. Người có tiền họ mua họ có nói gì :D

Hạng D
24/8/14
4.219
10.344
113
TQ nó làm cả máy bay chiến đấu rồi, VN từ xe đạp Hữu Nghị lên hẳn oto Vinfast nên đối với Disc nó là cái shock nên phải la liếm làm đề tài phát sóng chứ.
Chẳng biết là nó shock hay sau này a VỊN shock. 2 con test bên châu Âu thì chẳng thấy kết quả, 1 con thì xài hàng tồn xứ đã bỏ mẫu. Nó chiếu lên toàn thế giới thì khác nào đang trét...à mà thôi :D

• Wow
Reactions: lethangmy
Hạng D
20/9/16
1.766
2.253
113
Tội nghiệp em nào ko biết tiếng Anh. Nó kêu là lots of lag - dịch tiếng V - ổn quá. Mà con nhỏ review đẹp thế mà đạp mãi ko lên ko lên thì biết chất lượng rồi đó
dịch nguyên văn đây ông
“Kỳ tích VinFast” lên sóng kênh truyền hình nổi tiếng Discovery

• Like
Reactions: Khoi_Tim
Tập Lái
28/3/20
19
4
0
34
Tao có tiền, tao xài xe Đức!
Tao nhường lũ bà con chạy vfast

Hạng D
23/8/08
3.135
1.829
113
45
A biết ngta ko dám công bố luôn à
Ngta ko thèm công bố vì những ng như anh ở VN rất nhiều đó.
Doanh số thấp: thì a chê bai, khinh thường
Doanh số cao: thì a lại quay ra chê người mua ngu, doanh số ảo
Ko công bố: thì a kêu ko dám
Trong khi a thì mở cái hàng bán nước chè chắc gì đã xong, nhưng chê thì rất giỏi. Trình độ của a đáng lẽ phải làm: giáo sư phê bình, tiến sỹ phán, thánh chém gió...
Ảnh hưởng tới bát cơm anh ăn ko mà ăn cắn lung tung thế. Tôi mong nó thành công anh ạ.

• Like
Reactions: Toanle
Hạng D
31/3/11
1.385
1.890
113
39
bỏ tiền ra làm cái gì mà ko đc, kênh càng lớn, tiền càng nhiều! có gì đâu mà kỳ tích !