Hạng D
20/6/08
1.921
408
83
42
Hạng D
20/6/08
1.921
408
83
42
Cám ơn anh SJW vào mở hàng.

Nhắn trước với cái hội "những người hiền lành" mấy câu: Các bác cố gắng "hội ý một số vấn đề ứng xử với bên ngoài" cho cẩn thận, đặc biệt cân nhắc kỹ trước khi quyết định xua chó sang nhà khác cắn phá bậy bạ vì bên này toàn những người đầy "dã tâm và thủ đoạn" thôi. Chúng tôi sẽ không ngồi yên mãi đâu.

Hạng C
3/9/11
851
20
18
ĐỒNG NAI
có 2 cái 4rum về russian ranger rover phần 5.
em thấy củng hay
cái của anh mig để bàn luận và trao đổi kinh nghiệm củng như nơi hội tụ của những ae có và yêu niva thật sự.
còn cái của phi thạch cho những ae nào muốn chọc ngoáy.

Hạng D
15/10/11
1.270
55
48
quan304J nói:
em thấy củng hay
cái của anh mig để bàn luận và trao đổi kinh nghiệm củng như nơi hội tụ của những ae có và yêu niva thật sự.

Không đúng bác ơi,

Tại em thấy các anh ý cứ đùn đẩy nhau không chịu mở, rồi còn nói là bỏ ra đi nên em vội mở để giữ chân các anh ý ở lại. Thử hỏi nếu em không mở thì các anh ý có mở thớt mới không.

Hạng B2
15/7/11
468
0
0
43
HCM
www.otosaigon.com
Em up len cho nó lại là của anh em mình:
Mig - SJW - Kienggiang- 1600 - Tungquan ........... nhiều và nhiều niva lovers nữa hén. Hãy trở về là hội Niva cây nhà lá vườn anh Mig hĩ...
Sao hội mình ko lấy cái ý kiến toàn hội để báo cho anh Admin - những bài viết ko phù hợp...ban nick vài ngày là xong liền hà.... thiết nghĩ cũng nên một lần.

sjw
Chi Hội Phó FFC
4/8/10
2.802
604
113
Phi thạch nói:
quan304J nói:
em thấy củng hay

Không đúng bác ơi,

Tại em thấy các anh ý cứ đùn đẩy nhau không chịu mở, rồi còn nói là bỏ ra đi nên em vội mở để giữ chân các anh ý ở lại. Thử hỏi nếu em không mở thì các anh ý có mở thớt mới không.
Mỗi một tổ chức đều có qui định của họ, ai mở, ai đóng thì những anh em trong hội Niva đều biết và tôn trọng nó bác ạ. Nếu bác thấy thớt kia thừa thì bác giúp bỏ nó đi mình cám ơn, để mọi người nhầm tưởng cũng phiền cho họ.

sjw
Chi Hội Phó FFC
4/8/10
2.802
604
113
mig19farmer nói:

Mig ơi mình có thể tóm lược những đề mục cho từng phần được không để anh em có thể tìm những thông tin dễ dàng hơn. Mig cũng cho thêm link những thớt độ chế của mình vào đây luôn nhé.
Vytruong có những thớt Niva nào bổ ích thì cũng nên thông kê nhờ Mig làm mục lục cho dễ truy cập lúc cần.

Hạng B2
15/7/11
468
0
0
43
HCM
www.otosaigon.com
Okey anh S,
Em ranh thong ke lai roi email cho anh Mig sau.
Em có cảm giác mình lại sống như ngày xưa roy...
sjw nói:
mig19farmer nói:

Mig ơi mình có thể tóm lược những đề mục cho từng phần được không để anh em có thể tìm những thông tin dễ dàng hơn. Mig cũng cho thêm link những thớt độ chế của mình vào đây luôn nhé.
Vytruong có những thớt Niva nào bổ ích thì cũng nên thông kê nhờ Mig làm mục lục cho dễ truy cập lúc cần.