Hạng B2
11/5/11
478
1
18
Kính mời các bác yêu thích Niva tiếp tục với phần 4 của topic về chiếc Range Rover của nước Nga.
Đây là đường dẫn đến các phần trước:
Phần 1: http://www.otosaigon.com/forum/Lada-Niva-Russian-Range-Rover-m2045478.aspx

Phần 2: http://www.otosaigon.com/forum/Lada-Niva-Russian-Range-Rover-Phần-2-m2818805.aspx

Phần 3: http://www.otosaigon.com/forum/Lada-Niva-Russian-Range-Rover-Ph%E1%BA%A7n-3-m3342792.aspx

"hân hoan chào các bác niver" niver mới toanh. em chỉ nâng bi - lobby giùm.

Last edited by a moderator:
Hạng D
15/5/09
2.269
114
0
48
Xe Niva là huyền thoại về offroad mà chẳng thấy bác nào tham gia các chuyến offroad cả. chỉ sử dụng để đi off cà phê thì làm đồng cho ngon là được rồi, gắn thêm cái máy lạnh nữa là vivu.

Hạng B2
11/5/11
478
1
18
em tiếc em thương xe quá. Nhưng sẽ bám càng các bác offroader nhé. Bác nivar náo ủng hộ đê. Hehe

sjw
Chi Hội Phó FFC
4/8/10
2.802
604
113
daugia24h nói:
Xe Niva là huyền thoại về offroad mà chẳng thấy bác nào tham gia các chuyến offroad cả. chỉ sử dụng để đi off cà phê thì làm đồng cho ngon là được rồi, gắn thêm cái máy lạnh nữa là vivu.
Cụ chờ đấy nhé để bao kéo em thì em mới đi :D
@putin: Putin nên làm đường link tới các phần trước như trang 1 - phần 3 củ mig để anh em dễ lục lại tài liệu. thanks

Hạng B2
15/8/10
376
4
0
Bọn em đang thời kỳ hồi sanh mà bác, mụ vợ em bị cắt C*** nên giờ bác rủ lão MIG đầu têu băng NIVA đi ạ!
Em theo học hỏi thoai vì năm sau mới có bằng

Hạng B2
24/1/09
438
6
18
pu.tin nói:
"em muốn vào đời...
và chào các bác niver"

Đề nghị mấy bác không "nhái" gấu trắng nhà em nhá :cool:

daugia24h nói:

Cứ từ từ bác ạ, đừng lôn lóng nhá :D

Hạng D
20/6/08
1.921
408
83
43
daugia24h nói:
Dạ tại vì Niva đồ hiếm quá, khó mua quá nên em chả dám đú, mỗi lần đi offroad kiểu các bác lại bẻ láp với rụng bánh thì em chả kiếm đâu ra đồ thay. Em dùng để đi uống cà phê thôi.
Với lại em nghe đồn ở ta giờ đi offroad bây giờ phải đóng nhiều tiền lắm để dán đề can chứng nhận chuyên nghiệp mới được đi nên em ít tiền chả dám chơi. Mấy anh em Niva mà em quen bây giờ có gì mua được cũng san sẻ cho nhau được chứ thành chuyên nghiệp rồi đến kéo cứu nhau cũng tính tiền, eo ôi sợ lắm.

Hạng B2
11/5/11
478
1
18
daugia24h nói:
xe em đồng ngon, máy lạnh ngon, chỉ chờ qua nhà giải phẩu học offroader nữa là lên đàng thôi.
hehe kiểu này - điếc không sợ súng đó. hehe

Hạng B2
11/5/11
478
1
18
mig19farmer nói:
daugia24h nói:
Dạ tại vì Niva đồ hiếm quá, khó mua quá nên em chả dám đú, mỗi lần đi offroad kiểu các bác lại bẻ láp với rụng bánh thì em chả kiếm đâu ra đồ thay. Em dùng để đi uống cà phê thôi.
Với lại em nghe đồn ở ta giờ đi offroad bây giờ phải đóng nhiều tiền lắm để dán đề can chứng nhận chuyên nghiệp mới được đi nên em ít tiền chả dám chơi. Mấy anh em Niva mà em quen bây giờ có gì mua được cũng san sẻ cho nhau được chứ thành chuyên nghiệp rồi đến kéo cứu nhau cũng tính tiền, eo ôi sợ lắm.
em có 3 chiếc niva là em làm đủ một team offroad: kỷ thuật , hậu cầu, thi đấu. hehe các bác hãy chờ ...lâu... đấy.
kinh nghiệm như anh kiengiang mà còn lộn gấu nhà với gấu hàng xóm... chụp ở cơ quan 50-xxV của anh iêu đó.

Hạng B2
15/8/10
376
4
0
Em giỏi về hậu cần trà nước, em xung phong (khi có bằng lái)...............................