Hạng B2
23/5/17
230
227
43
43
ghế tài có tay nắm để vừa chạy 1 tay vừa kéo tay còn lại thư giãn gân cốt hả anh =))
nói thế mà các bác cũng cãi được!

ông kia bảo không có tay nắm hàng ghế sau..........tôi mới nói vậy ..........nghĩa là có hết đó....hiểu chưa mấy cụ! :D

• Like
Reactions: VIETNAMRICES
Hạng B2
16/8/16
127
51
28
43
Thực tế em thấy Attra để so với City thì không so được. Tuy cùng phân khúc nhưng 2 em này dành cho 2 đối tượng khách hàng khác nhau.
Attrage trang bị nhìều đồ chơi hơn City, mang tính thực dụng cao hơn. Dàn ghế sau City tự hào là rộng thì Attrage cũng rộng rãi k kém.
Tiêu hao nhiên liệu thực tế phụ thuộc vào công suất máy và đoạn đường di chuyển. Đi đường trường 2 xe tương đương nhau, mà em thấy xe B xe nào chạy đường trường cũng tương đương nhau hết, ko chênh lệch nhìu, kể cả thánh Vios. Quan trọng khi chạy phố thị thì Attrage tiết kiệm hơn nhé bác, vì xác nhẹ hơn, đề pa tua máy thấp hơn mặc dù mã lực của Attrage chỉ có ~80 so với gần 120 của City. Em chạy gần 30km đường thành phố hỗn hợp tốn khoảng 3L rưỡi.
Vậy tính ra 100km cũng 10l hả bác

Tập Lái
8/7/17
14
9
3
40
Mấy bác đang chạy U&G cho e hỏi tí, nếu mình chạy U&G với đường sá SG hiện nay thì nên lấy xe MT hay CVT?

• Like
Reactions: HuyMitsubishi
Tập Lái
8/7/17
14
9
3
40
Nên lấy MT nha bác, chi phí mua xe thấp với lại ít hao xăng hơn. Bên chổ em còn model MT 2016 - giá happy, bác cần thì alo cho em nha.
Bản 2016 với bản 2017 khác nhau chổ nào bác. Giá giữa 2 bản này chênh nhau nhiều ko?