Tập Lái
6/7/12
14
0
0
binh duong
Em chào anh chị, em vừa mới vào trang vnexpress thì có đề cấp đến lễ hội khinh khí cầu quốc tế sẽ tổ chức nhân dịp 2/9 tại Phan Thiết. Thấy dzụ này hay hay, mà từ nhỏ đến bây giờ chưa bao giờ được nhìn thấy tận mắt khinh khí cầu như thế nào, cũng như được bay cùng nó. Vì vậy em thử đề xuất với hội xem sao ^^, liệu hội mình tính làm tour đi không????:)

Hạng C
29/4/08
910
0
0
44
www.yahoo.com
thetrung nói:
Em chào anh chị, em vừa mới vào trang vnexpress thì có đề cấp đến lễ hội khinh khí cầu quốc tế sẽ tổ chức nhân dịp 2/9 tại Phan Thiết. Thấy dzụ này hay hay, mà từ nhỏ đến bây giờ chưa bao giờ được nhìn thấy tận mắt khinh khí cầu như thế nào, cũng như được bay cùng nó. Vì vậy em thử đề xuất với hội xem sao ^^, liệu hội mình tính làm tour đi không????:)
Khoảng thời gian này nhiều gia đình đã đăng ký đi Cambodia rồi bác ơi.

Tập Lái
6/7/12
14
0
0
binh duong
Chào anh hổ : )

Tour đi campuchia bên hội nào tổ chức vậy anh hổ???? mà sao em không thấy thông báo gì hết vậy??? Không biết em còn có thể đăng kí đươc không anh??? " có một mình em thôi". Cám ơn anh hổ nhiều

Tập Lái
6/7/12
14
0
0
binh duong
Cám ơn anh hổ về thông tin này nhé, anh hổ chu đáo quá. Mà anh ơi, anh cho em số điện thoại của anh được không?? Trò chuyện với anh hổ mấy lần rồi mà chưa bao giờ gặp anh lần nào cả : (, có gì cho em xin số của anh hổ nhé. Thank anh hổ nhiều. ^^