Tập Lái
25/12/07
21
0
0
53
vnexpress.net
Xin chào các bạn, các anh ở Caren club. Em là thành viên mới nhất của diễn đàn. Em đến từ Huế. Em chuẩn bị có con xe NEw Caren. Mong các bạn, các anh cho em ít kinh nghiệm khi sử dụng con xe này. Em chân thành cảm ơn

Hạng D
29/9/06
1.278
7
38
www.otosaigon.com
RE: Lính mới

Véo cằm bác Macbook054, bàn luận về em nó có nhiều lắm rồi bác à, âm thanh, nội thất, nâng mông,... nhiều lắm. Bác chịu khó lục lại bài cũ là thấy đó bác. Bác lúc nào thì rước em nó về vậy ạ.

Tập Lái
25/12/07
21
0
0
53
vnexpress.net

có lẻ là dầu tháng 1 này la e cưới vợ 2. Anh Ph-p ơi không biết ở khu vực miền Trung này có trung tam bảo hành không nhả. e sợ mỗi lần bảo hành là phải ra tận HN thì xa quá

Hạng D
29/9/06
1.278
7
38
www.otosaigon.com

Chắc cùng quê với bác đó bác macbook à. Ở Vinh em thì cũng thấy có đại lí TH, kô biết ở Huế thì ntn bác à, bác thử search trên mạng xem sao ạ.
Mà báo cáo bác, em nhỏ tuổi nhất hội nên bác cứ xưng em là em đi bác à. Bác đã đặt cọc em nó chưa ạ.

Tập Lái
25/12/07
21
0
0
53
vnexpress.net

Mình đặt cọc rồi. Thứ 3 này lấy xe đấy. Ph-h ơi, khi mua xe về thì nên lắp thêm những gì vào. Theo bạn nên chọn màu gì

Hạng B2
29/11/07
178
0
0

Trích đoạn: macbook054

Mình đặt cọc rồi. Thứ 3 này lấy xe đấy. Ph-h ơi, khi mua xe về thì nên lắp thêm những gì vào. Theo bạn nên chọn màu gì
Lạ ghê nhỉ? bác đã đặt cọc thì phải có hợp đồng mà trong hợp đồng thì phải nghi mầu xe rồi chứ bác