Hạng D
13/1/12
2.668
91.823
113
Đúng số anh đen thật, hoặc anh dễ bị người ta lừa quá. :D
Giá trị hàng nhỏ .. chỉ 1,2 trăm ngàn nhiều khi quên kiểm tra anh ơi ..vụ mới đây em mua hai bóng xi nhan Osram nó giao có một bóng mà là bóng TQ ... moá kg lẽ có mấy chục ngàn mà chửi .. nãn cái Vh lừa đảo

Hạng D
27/8/13
2.474
3.084
113
HCM
Tội mình anh ơi! Mình bán hàng toa bét bét cũng trên 10tr. Khách ck rồi mình giao hàng, chứ biết đâu mà lần
Tùy thương hiệu mới thu tiền khách trc đc :D
Chứ mấy cái ba lăng nhăng đòi cầm tiền ai dám đưa trc

Diamond Hand
28/7/09
1.602
16.002
133
Tại sao thằng shop ko mở shop ma trên Shopee rồi lừa cho nhanh mà phải qua Sendo tạo shop ảo.
Đơn giản vì Sendo quá lỏng lẻo và mánh lới trong cuộc đua doanh số. Nghĩ tới đây lại nhớ Sendo là sàn TMĐT mà hàm lượng Việt nhiều nhất trong bộ 4 mạnh nhất hiện nay : Shopee, Lazada, Tiki, Sendo.

Tôi cũng từng nghĩ, mình tiêu xài kiểu gì để ủng hộ hàng Việt nhiều nhất. Nhưng nghĩ lại, lừa đảo trong xã hội cũng toàn người mình với nhau. Hàng gì xài chả được, xã hội giờ là global chứ phải mỗi VN. :D

Hạng D
5/7/14
2.476
85.508
113
HCMC
Tại sao thằng shop ko mở shop ma trên Shopee rồi lừa cho nhanh mà phải qua Sendo tạo shop ảo.
Đơn giản vì Sendo quá lỏng lẻo và mánh lới trong cuộc đua doanh số. Nghĩ tới đây lại nhớ Sendo là sàn TMĐT mà hàm lượng Việt nhiều nhất trong bộ 4 mạnh nhất hiện nay : Shopee, Lazada, Tiki, Sendo.

Tôi cũng từng nghĩ, mình tiêu xài kiểu gì để ủng hộ hàng Việt nhiều nhất. Nhưng nghĩ lại, lừa đảo trong xã hội cũng toàn người mình với nhau. Hàng gì xài chả được, xã hội giờ là global chứ phải mỗi VN. :D

Cứ nghĩ như anh, thì toàn thế giới xài hàng Tàu. Cty em giờ đt Xiaomi nhiều quá...

Diamond Hand
28/7/09
1.602
16.002
133
Tùy thương hiệu mới thu tiền khách trc đc :D
Chứ mấy cái ba lăng nhăng đòi cầm tiền ai dám đưa trc
Tiền trao cháo múc thì con lâu mới phát triển tmđt mạnh mẽ được.
Bọn Amazon giao hàng cứ để trước cửa rồi đi. Mất hàng, hàng lỗi đều được giải quyết.
Tương lai Amazon nó còn mở cửa vào nhà khách để đồ rồi tự đóng lại đi về.

Tại sao bọn giãy chết làm được. Vì họ sống "TRUST" lẫn nhau. Ta thì tiền trao chao múc, hàng kiểm tới kiểm lui vì đết tin thằng nào. Mà thật, ko làm vậy ko sống được :D

Hạng D
5/7/14
2.476
85.508
113
HCMC
Giá trị hàng nhỏ .. chỉ 1,2 trăm ngàn nhiều khi quên kiểm tra anh ơi ..vụ mới đây em mua hai bóng xi nhan Osram nó giao có một bóng mà là bóng TQ ... moá kg lẽ có mấy chục ngàn mà chửi .. nãn cái Vh lừa đảo

Gian thương ở đâu cũng có mà. Anh bị lừa là do tìm thương hiệu. Chứ em mua đồ Tàu thì lừa gì nữa? :D :D :D

Hạng D
25/6/09
1.674
10.156
113
Em chưa bao giờ mua gì trên mấy trang này, hỏi thật các bác, giá rẻ hơn nhiều không?? Nếu rẻ hơn từ 30-50% thì cũng đáng để thử, chứ rẻ hơn ty tý thì chắc ăn cứ tiền trao cháo múc cho lành.
Em toàn sờ tận tay thì giả tiền, mua onl chỉ mấy trang bên kia, chưa bị gì bao giờ.

Hạng D
5/7/14
2.476
85.508
113
HCMC
Em chưa bao giờ mua gì trên mấy trang này, hỏi thật các bác, giá rẻ hơn nhiều không?? Nếu rẻ hơn từ 30-50% thì cũng đáng để thử, chứ rẻ hơn ty tý thì chắc ăn cứ tiền trao cháo múc cho lành.
Em toàn sờ tận tay thì giả tiền, mua onl chỉ mấy trang bên kia, chưa bị gì bao giờ.

Em có ví dụ cho anh: 1 hộp sữa Sure Prevent, giá trên shopee là 370k, giá tiki là 410k, giá ở MM Q2 là 450k...