Hạng B2
27/5/16
181
275
63
facebook.com
Em mới biết vụ này, hôm trước dc 1 sale gọi điện tư vấn ca ngợi nào là Nam Long, phong cách Nhật. Search ra thì thôi rồi, mấy trang bds đang đăng bán wa trời. Bác nào có thông tin j thì update anh em biết với.
Mình thấy dự án Đang xây và căn xây xong giá same same, nên sure là k lướt lát gì rồi đó. Dính phốt chất lượng xây dựng quá nhiều tai tiếng thành ra bán tháo nhiều, nên trừ khi bắt buộc phải ở khu đó và phù hợp Ngân sách thì cắn răng mua thôi, còn ko thì next bác à : ))

Tập Lái
27/6/16
0
70
12
45
Em là sale q2, q9, có bán sản phẩm NL, Nhưng thấy chất lượng họ tào lao quá, ko tin tưởng. Kql: em chẳng bán được căn nào bên đó cả :3dcuoi:

Tập Lái
1/6/11
22
434
48
:) dòm cái ehome 2 chả khác gì hàng tái đinhk cư , bán thì cũng chả ai mua :3dcuoi:

Hạng D
6/8/08
3.339
2.114
113
Thành phố có nhiều xxx bẩn
Lùm xùm căn hộ Floda anh đào q9!
Em mới xem nhà mẫu Fuji, phải công nhận thiết kế đẹp và tận dụng không gian đúng kiểu Nhật, căn nào cũng cửa kính to view ra ngoài rất đẹp.
Tiến độ giao nhà nhu hẹn.

em ko phải tập lái, ko sales Nam Long :) đang định mua Fuji vi sắp giao nhà, giá cao hơn năm truoc nhưng duoc cái an tâm vì biết chắc nhà sẽ giao đúng hạn. Nhưng cũng gần hết hàng.

Hạng B2
1/11/16
113
198
63
CC nào có chữ Residence cũng nâng tầm CC. Vào roài thấy VLCC. Vào CC Vinhomes TC tưởng chuồng nuối tó hơn 3 tỏi
:3dcuoi: