Status
Không mở trả lời sau này.
Hạng D
15/10/06
1.832
26
48
3lan
Mai CN nghe nói Mộc Bài lại dập dìu tài tử giai nhân nên em tính đi tới đó sau khi hoàng hồn 1 ngày. Bác nào có kinh nghiệm gì cho em vài chiêu nhé. :D

Hạng D
29/11/04
3.494
16
38
Re:Mai em tính đi Mộc Bài chơi.

coi vnexpress.net thấy nói là chưa có nhân viên bán hàng bác ơi, để tuần sau đi. Em cũng dự tính thứ 7 tuần sau đi nè. Mấy bác có kinh nghiệm xin chỉ giáo vài chiêu.

Last edited by a moderator:
Hạng D
15/10/06
1.832
26
48
3lan

Bác Bin mới đi về à, nghía chiếc Cap của bác, chạy đường VN thì tuyệt vời. Hôm trườc em đi phải chiếc gầm thấp, cụng vài lần đau hết cả tim. Em ráng chơi vài bữa nữa rồi lại đi cày :D

30/7/08
1.200
7
38

DAI NGU nói:
binchip33 nói:
Bác Tommy có thể tham khảo thêm tại đây: Chú ý phần lớn đoạn đường chỉ cho phép chạy 50 km/h. Chúc bác gặp nhiều niềm vui và may mắn nếu có sang Cam ngồi sòng..:D.

http://www.otoxomnhala.com/forums/showthread.php?t=553

HIC... xem lại bài này, em lại thèm....RỊU!!!!!

Nhờ cái link này của bác Bin mà giờ em mới biết các bác XNL có riêng một DĐ hoành tráng quá. Chúc mừng các bác nhé.

Hạng C
26/4/07
817
1
16
39
www.dungquang.com

oh đóng cửa Biên giới ah các bác ,sao thế nhỉ nó chê tiền việt ah .

Hạng D
9/4/05
4.489
65
48
46

Các bác cho em hỏi em có cháu bé 8 tuổi cao dưới 1.3m có được vô siêu thị không nhỉ ?
Hay là có giới hạn như Metro, chứ cho nó đi mà không cho vô thì ai mà trông được

thanks

Hạng B2
1/2/07
309
13
18
35

TUXEDO nói:
Các bác cho em hỏi em có cháu bé 8 tuổi cao dưới 1.3m có được vô siêu thị không nhỉ ?
Hay là có giới hạn như Metro, chứ cho nó đi mà không cho vô thì ai mà trông được

thanks

đóng cửa rồi mà bác, đi đâu nữa,hihihi

Status
Không mở trả lời sau này.