Hạng D
15/3/12
1.499
2.609
113
Bác dùng "chúng ta không hiểu rõ mục đích của làn dừng khẩn cấp" thì hơi quá theo ý kiến cá nhân của em . Em là không có bêu xấu lực lượng CSGT nhé bác.

Dĩ nhiên em cũng chẳng đến nỗi dừng ở cao tốc để "xả nước cứu thân", nhưng nếu có bất kỳ chuyện gì trong xe xảy ra làm ảnh hưởng đến tập trung của tài xế hoặc an toàn của mọi người trên thì làn khẩn cấp được sử dụng

Nếu em có con nhỏ , con em mắc ị, em cũng có thể dừng lại một tí cho nó ị thoải mái và an toàn hơn là tháo belt ra lo dọn phân? Dĩ nhiên là vẫn ngồi trên xe :)

Vấn đề là CSGT quên mất nhiệm vụ & trách nhiệm chính của mình vì quen thói
Bác đang muốn chúng minh cái TÔI .... nói dối thì nên chuẩn bị trước để khỏi bị líu lưỡi: .... Muốn- bị ói , thò tay mở cửa ....RÃNH!

Hạng C
2/9/11
699
254
63
Em nghe có đoạn "Dừng làn khẩn cấp nhưng anh phải nói rõ lý do thì chúng tôi còn xem xét" ..haiza ...

Hạng B2
9/1/15
446
1.978
93
44
Em thấy cái avatar bác thuyet_levis lạ lạ nên google thử là gì..ý nghĩa cũng hay lắm ..hình như bác ấy học hành bên Đức nên biết nhiều

Hạng D
29/10/12
1.701
1.944
113
Bác đang muốn chúng minh cái TÔI .... nói dối thì nên chuẩn bị trước để khỏi bị líu lưỡi: .... Muốn- bị ói , thò tay mở cửa ....RÃNH!
Người ta mắc ói thì phải thò tay mở cửa chứ. tuy hơi lúng túng (ai cũng thế trừ các bác đã chinh chiến nhiều rồi) nhưng cũng hợp lý mà.

Hạng D
16/7/13
1.304
14.494
113
Không ngại chuyện ai đúng ai sai. Nhưng cgst thằng nào cũng nói chuyện như ccc. Bố mẹ chúng nó chắc không biết dạy con. Bọn này k làm chó vàng thì chả có làm ăn được gì khác với miệng như vậy
Bác nói chính xác....Người mình khác cờ hó ở chỗ đó đó....may quá..thằng Lu nhà em màu trắng...không thui lại bị chửi oan vì bọn này....ahhaha

• Like
Reactions: Luxipe@
Hạng D
15/7/13
1.045
598
113
theo em được biết thì CSGT không được vào cao tốc để thồi phạt