Hạng B2
11/8/18
104
1.760
83
34
Cứ xiaomo ngon bổ rẻ

các anh vẽ vời vầy

Tomb Raider
29/6/17
1.958
36.513
113
A nào mà có sngi có mlkk thì phòng hết bụi thì quên khẩn trương, nó lọc những hạt bụi cực nhỏ, có hại trong kk thôi nhé.
View attachment 1836423
Màng lọc nào hay quá vậy anh?
Chỉ cho hạt bụi lớn qua, còn hạt bụi nhỏ thì giữ lại?!

Hạng B2
29/6/17
373
5.107
93
34
Ảnh nói đúg rồi a. Phòng e tuy trên lầu kín nhưng vẩn bụi bao la nhe. Bỏ máy này vô thì giảm đc 70% . Ai hút thuốc trong phòng thì nên có 1 cái, nó khử mùi tốt

Hạng B2
9/1/15
230
1.651
93
Mình xài con này, mới tinh mua bên bển về, ko có nó bù ẩm là đau cổ ngay. Daikin hơn bọn kia ở cái màng lọc tĩnh điện, ngon choét. Tổng gồm: lọc thô, tĩnh điện, Hepa, lọc khử mùi và màng tạo ẩm. A nào mà có sngi có mlkk thì phòng hết bụi thì quên khẩn trương, nó lọc những hạt bụi cực nhỏ, có hại trong kk thôi nhé.

View attachment 1836423

Mình đang dùng con này, có phải không @doquocaudio ơi?
Sẵn tiện, @doquocaudio cho anh hỏi là có màng lọc hepa mới để thay cho cái đang xài không? Cám ơn

Hạng D
7/3/13
1.901
19.324
113
tp HCM
doquocaudio.com
Mình đang dùng con này, có phải không @doquocaudio ơi?
Sẵn tiện, @doquocaudio cho anh hỏi là có màng lọc hepa mới để thay cho cái đang xài không? Cám ơn
con này gần như đỉnh trong top 4 ở Việt Nam! hiện có rồi, chắc thua về kiểu dáng với thằng Daikin cảm ứng với thẳng đồng hồ led thôi, về tính năng ko có tách ẩm thôi( dùng cho vùng ẩm ướt ) còn về lọc thì rất tốt rồi, hiếm có khó tìm con nữa hàng 2nd như thế đâu a, còn màng lọc thì có ah

Hạng B2
9/1/15
230
1.651
93
con này gần như đỉnh trong top 4 ở Việt Nam! hiện có rồi, chắc thua về kiểu dáng với thằng Daikin cảm ứng với thẳng đồng hồ led thôi, về tính năng ko có tách ẩm thôi( dùng cho vùng ẩm ướt ) còn về lọc thì rất tốt rồi, hiếm có khó tìm con nữa hàng 2nd như thế đâu a, còn màng lọc thì có ah

vậy hôm nào rảnh ghé ngang quăng cho anh 1-2 cái màng lọc nhé. Sẵn nếu có thợ nào rảnh trước 30 tết thì vệ sinh dùm cái máy lạnh luôn. Cám ơn :0

Hạng B2
9/1/15
230
1.651
93
vậy thì qua tết tính tiếp :) Chúc em và tất cả mọi người ở CNL này ăn tết vui vẽ và hạnh phúc bên gia đình :)

Hạng B2
1/2/08
416
975
93
GV, Tp.HCM
Chắc nó dùng điện tích để bắt bụi, nên bắt đc bụi nhỏ, bụi lớn thoát
chứ ko phải lọc kiểu lỗ sàng như cái rổ