Hạng B2
19/9/10
201
26
28
35
Thủ Đức
chào các bác, sau nhiều ngày mò mẫn tìm kiếm, mình đã rước được em nó về. Mình muốn lập 1 cái topic nhỏ nhỏ đề ae nào còn chơi em nó thì có thể chia sẻ kinh nghiệm và phụ tùng gin.
Xe của mình hiện đang đại tu lại, cuối tuần này sẽ chụp lên share với các bác, còn dưới đây là mấy tấm mình lụm được trên internet, nhìn mê wa :") hehe

Mazda 1200 :") the tiny lover

Last edited by a moderator:
Hạng B2
19/9/10
201
26
28
35
Thủ Đức
hiện em đang tìm vài món cho em nó: Kính giống như của bác Tiger chay con Datsun Min, Logo trên nắp capo, mặt nạ gin và mâm, chụp mâm :" ) bác nào có thông tin gì về mấy món này chỉ mình với

Hạng B2
19/9/10
201
26
28
35
Thủ Đức
nhờ các bác chỉ giáo, xe mình hiện đang gặp một vấn đề về mặt giấy tờ. Hôm vừa rồi khi cho thợ đồng làm xe thì phát hiện ra xe không còn số sườn nữa, trong khi sổ đăng kiểm lần trước vẫn bình thường (lần tiếp theo sẽ là tháng 1 này), vui 1 cái là trong cuốn sổ đăng kiểm miếng giấy cà số sườn gián trong sổ cũng ko thấy có số hiện lên (trong khi tờ cà số máy vẫn thấy bình thường).
Có bác nào từng gặp trường hợp này hoặc có cao kiến gì chỉ mình cái :" ) mấy hnay lo lắng vụ này quá

Hạng B2
4/1/08
282
5
18
44
TP. HCM
james228 nói:
hiện em đang tìm vài món cho em nó: Kính giống như của bác Tiger chay con Datsun Min, Logo trên nắp capo, mặt nạ gin và mâm, chụp mâm :" ) bác nào có thông tin gì về mấy món này chỉ mình với
Sory bac James nha, bữa giờ em bận qua ko ghé thăm OS
kính giống xe em thì quả thật em ko biết nơi nào bán vì đó là 1 người bạn để lại cho em dùng
hay bác tới chỗ bác Đạt, ở đừong Nguyễn văn Nguyễn. Bác ấy còn mấy cặp giống thế, zin có, chế có. 0902511621. kì rồi bác Giaixom có mua dc 1 cap để gắn cho em Honda N360 của bác ấy đó, chỗ này cũng có nhiều đồ lắm hy vọng bác kiếm dc nhưng món cân kiếm

Hạng B2
4/1/08
282
5
18
44
TP. HCM
hehe xe bác tới đâu rồi ah, vụ số sườn bác giải quyết như thế nào, có thể úp vài tấm hình cho ae chiêm ngưỡng dc ko bác

Hạng B2
19/9/10
201
26
28
35
Thủ Đức
ouh vụ số sườn em cũng chưa biết làm sao, nhưng đc cái giấy tờ nó vẫn còn đầy đủ, có gì thì em kêu thợ đục lại số mới luôn :" )
Xe đang được mấy bác garage tốc hết bộ đồ lòng ra đề phẫu thuật, trong tuần này sẽ ráp máy vô lại hehe để hôm nào mình chụp vài tấm rồi post lên share với mọi người (hôm trc mang máy ra mà we^n chụp).
Bác Tiger có tấm nào mới của em Dastsun Min ko, share voi minh voi hehe. Ah bác ở quận mấy, mình ở Thủ Đức, cái logo trên nắp capo của xe mình bị mất rồi, bác "phục chế" lại đc ko ? thấy mấy cái chữ ốp hông bác làm cho em Datsun nhìn đẹp waaa

Hạng B2
19/9/10
201
26
28
35
Thủ Đức
hehe khoe với các bác vài món đồ mới tìm đc cho em nó

miếng ốp hông để tản gió

kính chiếu hậu