Hạng C
21/7/13
764
758
93
Màn hình mới có GPRS, xe maz3 của e không có, nghe sale bảo thẻ gắn riêng cho từng xe và hơn 10 củ, thấy cũng hay hay. Về đèn rất ok, e đã chạy đêm từ VT về, bác nào ngược chiều pha vào mình, e pha đá lại là cụp ngay, rất uy lực! Vận hành chắc không có gì mới, cũng máy đó mà! E đang chạy D, bật chế độ sprot khác ngay, xe đáp ứng tốt với chân ga, và vượt xe khác khá ngọt, nhưng chưa đến độ dính ghế! Về trang thiết bị vũ như cẩn so với bản trước, nhưng so với các bạn đồng hương như CRV, FOrtuner thì hơn hẳn một bật. E đã chạy qua một số dòng xe cùng dung tích, maz theo e là rất tiết kiệm nhiên liệu. Mọi người thường bảo Tyota ít hao, nhưng theo e maz ít hơn! Hôm nào rãnh e chụp vài tấm hình gửi các bác cho vui. Trên đây là một vài cảm nhận ban đầu mang tính chủ quan và sơ sài, hy vọng được giao lưu và chia sẻ cùng các bác yêu cx5! Thân.
Vậy có nút sport thì bản 2.0 có ĐỦ chưa Bác? Theo Bác có cần 2.5 k? E đang phân vân... 2.0 và 2.5 FWD.

Hạng D
30/10/13
1.257
510
113
Vậy có nút sport thì bản 2.0 có ĐỦ chưa Bác? Theo Bác có cần 2.5 k? E đang phân vân... 2.0 và 2.5 FWD.
Cũng tuỳ theo sở thích bác à, riêng e cảm thấy vừa đủ. Nhưng theo tin e được biết, 2.5 có thêm chỉnh điện ghế phụ và lẫy số volang. Nếu không lăn tăn chuyện xăng và giá, thì 2.5 e thấy ok hơn!

Hạng B2
13/4/07
152
41
28
40
Sài Gòn
Cũng tuỳ theo sở thích bác à, riêng e cảm thấy vừa đủ. Nhưng theo tin e được biết, 2.5 có thêm chỉnh điện ghế phụ và lẫy số volang. Nếu không lăn tăn chuyện xăng và giá, thì 2.5 e thấy ok hơn!
Ngoài 2 điểm trên thì về option 2.0 có khác gì 2.5 nhiều ko bác?

• Like
Reactions: Jackie Huy
Hạng D
8/4/12
1.267
999
113
Giá cả cũng hơn rồi mà, đương nhiên 2.5 ok hơn chứ. :D
Cho xin tí hình nhìn chơi đi chủ top. Thanks!

• Like
Hạng D
15/11/13
3.849
4.670
113
Ngoài 2 điểm trên thì về option 2.0 có khác gì 2.5 nhiều ko bác?
Không khác gì hết. Nhưng mà cá nhân em là em sẽ lấy 2.5, trong thời buổi giá xăng rẻ như hiện nay và có khả năng rẻ nữa thì chênh nhau tí xăng không bao nhiêu. 2.5 186 con ngựa, lại có lẫy chuyển số vô lăng nữa :D

• Like
Hạng D
30/10/13
1.257
510
113
Dự định e sẽ gắn cam 360độ, lột dán kính và dán lại 3M (tại saigonpart) hoặc VKool (tại số9 NQC), e đã thử và thấy ok hơn, nhất là kính lái. E gắn bệ bước chân cho f1 lên xuống dễ và baga mui. Cam hành trinh. Sẽ nói không với tất cả các loại ốp nhôm bên ngoài! Chỉ có một điều hơi lăng tăng là bệ bước chân gắn vào e cảm giác xe bị lùn đi, nhưng bé con nhà e 3 tuổi lên xuống hơi khó, không biết các bác thấy thế nào?

Hạng D
6/5/07
1.704
18.461
113
Dự định e sẽ gắn cam 360độ, lột dán kính và dán lại 3M (tại saigonpart) hoặc VKool (tại số9 NQC), e đã thử và thấy ok hơn, nhất là kính lái. E gắn bệ bước chân cho f1 lên xuống dễ và baga mui. Cam hành trinh. Sẽ nói không với tất cả các loại ốp nhôm bên ngoài! Chỉ có một điều hơi lăng tăng là bệ bước chân gắn vào e cảm giác xe bị lùn đi, nhưng bé con nhà e 3 tuổi lên xuống hơi khó, không biết các bác thấy thế nào?
Nên gắn bệ bước chấm bi, nhìn gọn đẹp mà khg lùn! Xe mình gắn cái này. Hơn nữa nên ốp choosbg trầy bậc cửa, f1 còn nhỏ lên xuoosbg đạp chổ này hoài. CX5 đi ngon choét vậy nà có nhiều cụ chê ỏng eo! Chắc là ganh tị thôi!

Hạng F
2/3/14
12.226
128.021
113
Đẹp quá. Em đang tính xúc con này. Em thích thiết kế bên ngoài, có cái gì đó trẻ trung và mạnh mẽ.

Các bác có ai biết khi nào con CX-3 về Việt Nam không?

• Like