Hạng D
13/1/14
1.936
12.155
113
Mazda2 ra mắt đồng loạt khách hàng Nam Bộ
Sáng ngày 18/07 và 19/7/2015, Showroom Mazda Phú Mỹ Hưng, Cộng Hòa, Gò Vấp, Bình Dương, Biên Hòa, Vũng Tàu, Cần Thơ, Tiền Giang và Đà Lạt đã đồng loạt tổ chức chương trình giới thiệu Mazda2 mới kết hợp lái thử và cảm nhận các dòng xe Mazda.[pagebreak][/pagebreak]

Trước đó vào ngày17/7/2015, Thaco phối hợp cùng cụm Showroom Du lịch Cần Thơ tổ chức chương trình giới thiệu xe “Mazda 2 mới”. Đến dự có Lãnh đạo cơ quan ban ngành TP.Cần Thơ, Ban Lãnh đạo THACO, quý đối tác, phóng viên báo đài và gần 150 khách hàng tại các tỉnh Tây Nam Bộ tham dự chương trình.

Tại sự kiện, với sự hướng dẫn nhiệt tình, chuyên nghiệp của đội ngũ TVBH đã giúp quý khách hàng hiểu rõ hơn những tính năng nổi bật về nội – ngoại thất của mẫu xe Mazda2 mới. Ngoài ra, khách hàng còn được trải nghiệm công nghệ vượt trội của các dòng xe Mazda đang được yêu thích hiện nay như: Mazda3, Mazda6, CX-5 và BT-50.

Chương trình đã diễn ra thành công tốt đẹp, với 574 khách hàng tham dự cùng 348 lượt lái thử, 65 hợp đồng được ký kết và 64 khách hàng tiềm năng sẽ ký hợp đồng trong thời gian tới.

Last edited by a moderator:
Tập Lái
17/7/14
9
6
3
44
Một số hình testdrive ở Phú Mỹ Hưng quận 7 cho xôm tụ nè

Tiền cảnh thoáng rộng, tha hồ mà cho xe chạy thử nhé

Bộ 3 skyactiv đang làm mua làm gió trên thị trường nhé : Mazda3, Mazda6, Mazda CX-5
So rì các bác, tấm này bị trượt nét rồi, nhưng e ý cũng xinh phết

Tiếp PG hot nữa nè

Một em chân dài nữa nè.

Khách hàng đến đăng ký lái thử rất đông nhé.

Con màu xanh ngoài cùng là Mazda2 đó, các bạn có nhận ra sự khác biệt?

Tổ chức rất chuyên nghiệp, cầm dù ra đón khách giữa trời nắng chang chang.

Khách đến tham quan và lái thử đông cực kỳ, hơn 60 lượt khách và hơn 50 lượt lái thử nhé.

Tác nghiệp nhanh bằng điện thoại Zen2 cùi bắp, các bác đừng chém nhé.

Chỉnh sửa cuối:
Tập Lái
21/7/15
6
10
3
34
Hôm trước tham dự tại Cộng Hòa, em gửi các bác vài tấm hình xem chơi nhe :3

2 em PG xinh ơi là xinh, ở giữa là em Mazda 2 mới thần thánh. Muốn cả người và xe :3dquaytay:

Khách đông quá trời , em phải đợi 2 đợt mới tới em lái thử em CX-5

Hai bạn nữ xinh xinh bàn lễ tân.

Em này đọ hàng với bác ở trên nhé.<3 <3

Lại là em Mazda 2 thần thánh, khách xem đông quá trời @@

Hạng D
13/3/09
1.386
2.152
113
41
HCM
túm cái váy lại là lăn bánh ở HCM là bao nhiêu vậy bác?

Hạng B2
15/3/12
183
9
18
hình như xong hết lăn bánh tầm 700tr đó bác, bên em được gửi báo giá mà không biết đâu mất tờ giấy:(

Tập Lái
23/10/07
39
22
8
Thiết kế Kodo của Mazda ngày càng đẹp nhưng thú thật với cái giá 35000$ cho em Mazda 2 thì quá chát ae nhỉ :3dsohai:

Tập Lái
21/7/15
6
10
3
34
Chắc do công nghệ quá trời nè, em xem thấy Núm điều khiển, rồi dèn pha LED, công nghệ an toàn gì nhiều lắm, có hỗ trợ khởi hành ngang dốc gì gì nữa đấy.

Hạng B2
15/3/12
387
434
63
Chắc phải đợi phiên bản Mazda 2 lắp tại Thaco thì mới mong có giá tốt đc. kết nhất 4 cái mâm bánh xe nhìn rất đẹp. Mazda 2 lắp ở Thaco giá Sedan tầm 550 là ko kịp bán luôn ( nhưng phải đủ option như hàng nhập ).