Hạng B1
18/6/14
65
71
18
39
Từ ngày 28/11/2014 đến ngày 10/01/2015, Mitsubishi Việt Nam tổ chức chương trình " Bình chọn địa điểm thu hút nhất Việt Nam" trên phạm vi toàn quốc.
Khách hàng gửi ảnh phong cảnh bất kỳ địa danh nào của Việt Nam do chính khách hàng tự chụp hoặc sư tầm ( ghi rõ nguồn) cùng bài viết cảm nhận mô tả về sự lôi cuốn của địa điểm mà khách hàng muốn thể hiện qua hình về website: www.attrage.vn
Địa điểm qua hình ảnh dự thi và bài cảm nhận thể hiện được thông điệp "lôi cuốn trọn vẹn".
Bức ảnh chung cuộc sẽ được vẽ và sản xuất trên trần xe Attrage để nhiều khách hàng có cơ hội thưởng lãm cảnh đẹp Việt Nam ngay bên trong không gian sang trọng, tiện ích của Mitsubishi Attrage.
Thời gian dự kiến kết thúc chương trình vào lúc 23:59 ngày 25/12/2014.
* Cơ cấu giá trị giải thưởng:
Tổng giá trị giải thưởng: 76.670.000 VND
- Giải tuần ( 4 tuần) : Mỗi tuần 01 iPad Air2 16GB wifi trị giá 11.715.000 VND
- Giải chung cuộc: 01 iPad Air2 16GB + 01 iPhone6 16GB tổng trị giá 29.810.000 VN

Khách hàng vui lòng truy cập Website: www.attrage.vn để biết thêm thông tin về chương trình và đăng ký lái thử xe.
Trân trọng!
Mitsubishi tổ chức chương trình "Bình chọn địa điểm thu hút nhất Việt Nam'
Mitsubishi tổ chức chương trình "Bình chọn địa điểm thu hút nhất Việt Nam'

Tập Lái
25/11/14
29
14
8
35
Sao nghe khó ăn vậy " thím " chủ thớt, vừa rồi e có tham gia chương trình của Mirage, cảm giác còn mơ hồ về chương trình của Mit, không rõ ràng.

Hạng B1
18/6/14
65
71
18
39
Sao nghe khó ăn vậy " thím " chủ thớt, vừa rồi e có tham gia chương trình của Mirage, cảm giác còn mơ hồ về chương trình của Mit, không rõ ràng.
Dạ, cảm ơn về sự góp ý của bác, Mit em ghi nhận và sẽ ngày càng hoàn thiện tổ chức tốt hơn về các chương trình dành cho khách hàng ạ. Mong bác vẫn tiếp tục ủng hộ Mít để Mít ngày càng vững mạnh.

• Like
Reactions: phi lau
Tập Lái
25/11/14
29
14
8
35
Cảm ơn "thím", e là fan cuồng của Mit mà, thím ở d.lý nào vậy cho e xin cái giá và khuyến mãi của xe Attrage tự động luôn, e cũng đang lăn tăn.

• Like
Reactions: Monica Duong
Hạng B1
18/6/14
65
71
18
39
Cảm ơn "thím", e là fan cuồng của Mit mà, thím ở d.lý nào vậy cho e xin cái giá và khuyến mãi của xe Attrage tự động luôn, e cũng đang lăn tăn.
Em đã gửi thông tin cho bác rồi ạ. Em cảm ơn bác nhiều!

Hạng B1
18/6/14
65
71
18
39
lâu quá ko thấy Mít làm chương trình "Tri Ân Khách Hàng" như Triton vừa qua nhể :3duongbia:

Em cũng mong Mit làm nhiều chương trình như vậy bác ạ, và trong khi chờ đợi thì MFC lên chương trình cho cuối năm đi bác, hôm qua em vừa đăng ký thành viên mới! hihihi