Hạng C
15/6/13
774
538
93
Theo nhân chứng, khoảng 19h ngày 29/6, chiếc xe mô tô phân khối lớn CB1000R (không biển số) lưu thông với tốc độ cao trên đường Ngô Gia Tự, quận 10, TP HCM.
[xtable]
{tbody}
{tr}
{td} {/td}
{/tr}
{tr}
{td}Hiện trường vụ tai nạn{/td}
{/tr}
{/tbody}
[/xtable]
Khi đến vòng xoay ngã 6 Ngô Gia Tự, chiếc xe CB1000R rẽ phải vào đường Nguyễn Tri Phương rồi bất ngờ tông thẳng vào chiếc xe máy mang biển số 52M2-1334 do người đàn ông khoảng 50 tuổi điều khiển lưu thông cùng chiều phía trước.
Cú tông mạnh khiến chiếc xe máy cùng người đàn ông văng xa. Nạn nhân sau đó nhập viện cấp cứu trong tình trạng chấn thương nặng. Nam thanh niên điều khiển xe mô tô cũng bị thương và rời khỏi hiện trường.

http://vov.vn/xa-hoi/mo-to-dien-tong-xe-may-vang-xa-mot-nguoi-trong-thuong-410452.vov

Không biết xe chính chủ hay đầu tôm mượn để làm màu, nhưng lần này hại người đi đường rồi.

• Like
Reactions: nta139
Hạng B2
9/4/15
445
524
93
36
Ah, do pkl tự tông chứ ko phải tại ngừoi điều khiển nha bác

Tập Lái
26/6/16
27
222
28
31
Chạy moto thì cũng bình thường, nhưng e ghét nhất cái thể loại đang chạy hoặc dừng đèn đỏ tự nhiên âm côn rồi rồ ga, ko biết để thể hiện cái gì nữa, cho người ta thấy mình đi moto hay gì à, đã vậy còn một cơ số độ mấy cây akra fake lên mấy con 150 nữa nhìn phản cảm vô cùng, ko biết chúng nó nghĩ gì luôn

• Like
Reactions: Nbson217
Hạng D
11/9/14
1.702
52.161
113
Mô tô 'điên' tông xe máy văng xa, một người trọng thương
Chạy moto thì cũng bình thường, nhưng e ghét nhất cái thể loại đang chạy hoặc dừng đèn đỏ tự nhiên âm côn rồi rồ ga, ko biết để thể hiện cái gì nữa, cho người ta thấy mình đi moto hay gì à, đã vậy còn một cơ số độ mấy cây akra fake lên mấy con 150 nữa nhìn phản cảm vô cùng, ko biết chúng nó nghĩ gì luôn
Thế em này lái moto bác có chửi em ý ko vạy?

• Like
Reactions: Xe rác