Hạng C
30/12/04
834
67
28
50
MangNhaKinh.vn
www.MangNhaKinh.vn
Em dự định làm 1 trung tâm ngoại ngữ chất lượng cao và tương đối bài bản ở Đà Lạt nên muốn được nhượng quyền từ 1 trường ở TP.HCM. AMA thì Dalat đã có, VUS thì không nhượng quyền, ILA thì lớn quá nên sợ học phí rồi học sinh Dalat sẽ không nổi chịu!
Vậy các bác nào có thông tin trường ngoại ngữ nào có hình thức nhượng quyền vui lòng chỉ cho em với.
Trân trọng cảm ơn các bác.

Hạng B2
19/5/07
132
33
28
có đó bác, để e hỏi được sẽ báo cho bác biết

Hạng C
10/11/12
512
90
28
khaidinh nói:
Em dự định làm 1 trung tâm ngoại ngữ chất lượng cao và tương đối bài bản ở Đà Lạt nên muốn được nhượng quyền từ 1 trường ở TP.HCM. AMA thì Dalat đã có, VUS thì không nhượng quyền, ILA thì lớn quá nên sợ học phí rồi  học sinh Dalat sẽ không nổi chịu!
Vậy các bác nào có thông tin trường ngoại ngữ nào có hình thức nhượng quyền vui lòng chỉ cho em với.
cần người hợp tác không bác , nếu cần cho em tham gia 1 chân nhé

Hạng C
30/12/04
834
67
28
50
MangNhaKinh.vn
www.MangNhaKinh.vn
Huyphanvanhon nói:
khaidinh nói:
Em dự định làm 1 trung tâm ngoại ngữ chất lượng cao và tương đối bài bản ở Đà Lạt nên muốn được nhượng quyền từ 1 trường ở TP.HCM. AMA thì Dalat đã có, VUS thì không nhượng quyền, ILA thì lớn quá nên sợ học phí rồi học sinh Dalat sẽ không nổi chịu!
cần người hợp tác không bác , nếu cần cho em tham gia 1 chân nhé
Rất hân hạnh bác ạ
Nhưng vấn đề tìm chỗ nhượng quyền vẫn chưa ra!

Hạng F
23/12/08
5.072
544
113
43
Bác nghiên cứu xem VATC có được ko ạ. Nhà em cũng đang làm 1 cái ở Gia Lai. Nếu bác thấy hợp thì em nhắn cho bác sđt chị bạn đang làm ở VATC SG.

Hạng C
30/12/04
834
67
28
50
MangNhaKinh.vn
www.MangNhaKinh.vn
dem0sao nói:
Bác nghiên cứu xem VATC có được ko ạ. Nhà em cũng đang làm 1 cái ở Gia Lai. Nếu bác thấy hợp thì em nhắn cho bác sđt chị bạn đang làm ở VATC SG.
Cảm ơn bác quá
Nếu có thể bác cho em ít thông tin sơ sơ được không ạ?