Status
Không mở trả lời sau này.
Hạng D
17/8/09
4.676
179
63
42
Em có post thắc mắc ở trong box Bim nhưng có thể các Mod bận rộn quá 1 đi không trở lại nên em đã hỏi bác Lơ , và bác Lơ chỉ dẫn em ra đúng box này hỏi để các quan chức cấp cao hơn giải quyết

http://www.otosaigon.com/...E1%BB%89-m3049841.aspx

Vậy Mod nào khóa thì lên tiếng dùm em : lí do tại sao khóa ?

Còn nếu Mod dấu mặt thì Admin và các Mod khác đọc qua Topic rồi trả lời dùm em :
- Ai khóa mà ko để lại dấu vết ?
- Lí do khóa ?

Em cảm ơn và chờ hồi âm từ Admin

Hạng D
22/12/07
1.971
58
48
35
Em lót dép chờ xem kết quả.

Tiện thể em post lại bài của em bên box BMW để các mod xem nếu chưa xem :

Em thấy bác Moon với bác Ong là những người dám nói dám làm, rất đáng quý

Bác Moon nói đúng, a e box BMW cũng toàn người có hiểu biết và đều rất nghiêm túc hoạt động, cũng đóng góp nhiều cho sự phát triển chung của toàn OS ( bằng chứng là 1 trong những box nhiều bài + hoạt động sôi nổi ) . Chẳng qua vì 1 chút thư giãn có 1 chút vui vẻ mà lại bị xóa bài, gây ra sự bất bình + không rõ ràng giữa anh em với chính quyền, gây mất niềm tin nơi cán bộ.
Mà trong khi đó như CNL có mấy topic toàn bưởi mà cũng sống lâu phết, không biết tình hình các mod xử lý như nào ??

Và sau đây là nguyện vọng của em :
- Các mod khi thấy bài vi phạm thì nhắc nhở RIÊNG BÀI VI PHẠM thôi, đừng vơ đũa cả nắm và làm tèo luôn topic, trong đó có rất nhiều tâm huyết và đóng góp của các anh em khác ( kiểu con sâu làm tèo nồi canh )
- Nếu các mod muốn xóa hay lock topic, thì phải có cảnh báo để anh em biết, vừa thể hiện sự dân chủ, vừa làm anh em TÂM PHỤC KHẨU PHỤC ( chứ các bác cứ THẬP DIỆN MAI PHỤC thế thì anh em bọn em cũng chịu :D ) .

Và em cũng muốn nói thêm luôn, là nếu tình trạng này cứ tiếp diễn thì sẽ làm anh em mất hứng hoạt động và mất niềm tin nơi các MOD, hậu quả chắc chắn sẽ ảnh hưởng đến tương lai của box. Thế nên em mong các bác có thẩm quyền bỏ chút thời gian ra để quan tâm tới nguyện vọng của anh em.

Last edited by a moderator:
Hạng C
2/4/08
917
519
93
Em cũng xin góp vui chút. Em thấy với nội quy chặt chẽ thì việc đưa ra lý do vi phạm chẳng khó gì vì theo quy định mod có quyền xóa không báo trước... vấn đề là các mod quản lý sao để mọi người phục và vui vẻ với forum thôi. Em cũng có bài bị xóa (post trong 1 topic bị xóa nói về vụ BMW thành lò nướng) nên em ủng hộ bác Lus kiến nghị lên cấp cao, đề nghị trả lời thỏa đáng ạ.
Nếu các mod nói vì vi phạm xóa luôn topic thì em đề nghị các mod xóa ngay topic "Hành trình Caravan đầu tiên của chi hội AudiFC tại Mỏm Đá Chim" vì có nhiều bài vi phạm riêng tư (cụ thể nick "khóc" có post về bác Bôn 7888 tại trang đầu), chụp hình "nóng" của chân dài không liên quan đến xe Audi làm anh em xao nhãng... hì hì.
Em đùa chút, các bác Audi đừng giận nhá, thật ra hội BIM bọn em đang rất ganh tỵ với cách tổ chức bài bản, quy cũ của các bác đấy, chẳng bù cho hội BIM toàn tự phát với nhau :(.

Last edited by a moderator:
Hạng B2
21/8/10
386
115
43
HCM
Chuẩn , box của bác Ong là nơi vui vẻ, xã stress cho anh em sau những ngày mệt nhọc , ai có bài vui thì share nhau để cùng vui cười ...
Đề nghị MOD nào xóa bài khôi phục lại box để anh em tiếp tục đóng góp công sức cũng như tâm huyết vào diễn đàn .
Thân

Hạng B1
16/12/10
71
1
8
hungoluv nói:
Em cũng xin góp vui chút. Em thấy với nội quy chặt chẽ thì việc đưa ra lý do vi phạm chẳng khó gì vì theo quy định mod có quyền xóa không báo trước... vấn đề là các mod quản lý sao để mọi người phục và vui vẻ với forum thôi. Em cũng có bài bị xóa (post trong 1 topic bị xóa nói về vụ BMW thành lò nướng) nên em ủng hộ bác Lus kiến nghị lên cấp cao, đề nghị trả lời thỏa đáng ạ.
Nếu các mod nói vì vi phạm xóa luôn topic thì em đề nghị các mod xóa ngay topic "" vì có nhiều bài vi phạm riêng tư (cụ thể nick "khóc" có post về bác Bôn 7888 tại trang đầu), chụp hình "nóng" của chân dài không liên quan đến xe Audi làm anh em xao nhãng... hì hì.
Em đùa chút, các bác Audi đừng giận nhá, thật ra hội BIM bọn em đang rất ganh tỵ với cách tổ chức bài bản, quy cũ của các bác đấy, chẳng bù cho hội BIM toàn tự phát với nhau :(.
sáng giờ theo dõi xem Mod sẽ trả lời vi phạm lỗi gì, chờ hoài không thấy, em mới chợt phát hiện Bác lên Hạng B1 hồi nào không hay:D

VTX
Tập Lái
15/8/10
0
0
0
Có vẻ như dạo này các mod hơi bận, kiến nghị lên phải chờ các mod có time rồi mới giải quyết

Hạng D
6/7/08
4.323
3.072
113
Haizzz, hay thế mà em hổng biết. Giờ nghe nói thì bị xóa mất rùi.

Phục hồi lại thớt đi .........cho em coi nữa !!!!!

Chủ Tịch OSFI
27/3/06
9.360
149.233
113
www.phindeli.com
Nghe xe ôm đồn là nếu sau 72h mà Mod không trả lời thì có nghĩa là "khiếu nại không được chấp nhận"

Status
Không mở trả lời sau này.