Lơ Xe
6/6/04
15.562
12.404
113
Vietnam
www.otosaigon.com
Chào các bác,

Đêm Gala do đói quá và uống nhiều ... phải cùng bác Carpenter chạy tận ra Tp. DN và sơi cả 1 con gà.. nên em không còn rõ lắm những thông tin công bố về lịch sự SFC trong 3 năm trước.

Các bác vui lòng giúp em các thông tin sau để viết bài lên báo ạ..

1-Những thành viên ban đầu .. (mũi dài, kienvang ....)

2-Tổng số xe tham dự từ Bắc và Nam

2-Hoạt động cộng đồng v.v..

và bác Hong Ha hay các bác chụp hình pro cung cấp cho em ảnh chất lượng cao để in báo.

Cảm ơn các bác!

Hạng D
1/10/04
4.840
40
38
Hà Nội
Sorry, mới hồi phục sau off 3 miền nên bây giờ mới trả lời bác Lơ được:
1-Những thành viên ban đầu ..
Namkhanh03, Kienvang, MrPinocio, Aconnongthon, Taybac, Tuan1368, Maranelo

2-Tổng số xe tham dự từ Bắc và Nam:
- 24 xe phía Bắc và 20 xe phía Nam.

3-Một vài con số, sự kiện đáng chú ý...
- 29-07-2007: cuộc off đầu tiên của các sáng lập viên SFC. Ban chủ nhiệm SFC được anh em tín nhiệm bầu: Namkhanh03- hội trưởng, Kienvang- hội phó; Aconnongthon: Tổng thư kí, Mr.Pinocio: phó TTK.
Ngày này sau đó được anh em SFC chọn làm ngày SFC. Buổi Gala xuyên Vifệt 2010 cũng được tổ chức vào đúng ngày 29-07.
- 01 quỹ từ thiện cho SFC Nam Bắc. Racing Lady là mem nữ đứng tên để huy động đóng góp cho một mục đích duy nhất: từ thiện.
- 100 tr. Số tiền từ thiện chính thức anh em SFC quyên góp từ thiện: Cao Bồ, Hà Giang; bão lụt miền Trung, học sinh .nghèo Phú Yên, đồng bào nghèo Cần Thơ... (số tiền làm tròn, thực tế có thể nhiều hơn).
- 1 tháng: thời gian tối đa để ban chủ nhiệm SFC huy động đóng góp của anh em cho một chương trình hoạt động từ thiện.
- 400: số thành viên SFC hiện nay là 442 nhưng e muốn nhắc tới con số này vì 400 là một con số đáng ghi nhận, ko chỉ bởi rất khó có clb xe nào vượt qua con số này mà bởi vì, thành viên thứ 400 có nick là sfc400, ủng hộ 4 triệu đồng cho quỹ từ thiện SFC. Từ nay về sau, các mốc sfc500, 600 nếu có cũng sẽ có ý nghĩa tương tự....
- 107: thành viên tích cực... có mặt trong phòng riêng. Hầu hết đếu có đóng góp online/offline...

Tạm thời thế đã, bác cần thêm, e sẽ cung cấp. Các bác khác có thông tin gì hay hơn có thể bổ sung nhé! :)))

Last edited by a moderator:
Hạng D
19/9/08
1.277
4
38
www.otosaigon.com
cục gạch nói:
SFC cũng tự hào là clb xe duy nhất có thành viên là một nhà vô địch nhậu năm 2007 một mốc son đánh dấu sự ra đời của SFC.

Link đây: http://vietbao.vn/Phong-su/Chum-anh-Mot-tran-dau-bia/20728879/262/

Chúc mừng chú Cục gạch - Nhà VÔ ĐỊCH bia. Hình như cú vừa uống vừa .... đổ ra quần hay sao mà ... quần ướt hết à, thảo nào lúc nào chú cũng mặc quần dài.

Hạng C
22/7/04
533
334
63
Fesantasat nói:
cục gạch nói:
SFC cũng tự hào là clb xe duy nhất có thành viên là một nhà vô địch nhậu năm 2007 một mốc son đánh dấu sự ra đời của SFC.

Chúc mừng chú Cục gạch - Nhà VÔ ĐỊCH bia. Hình như cú vừa uống vừa .... đổ ra quần hay sao mà ... quần ướt hết à, thảo nào lúc nào chú cũng mặc quần dài.

Kinh, bác uống thế mà bụng vẫn bé hơn cái bụng em, em là em nghi lắm :D:D:D

Hạng F
6/12/08
9.717
33
48
Ukraine
Hehee thế Off ba miền lần trước em thắng bác Cục gạch
Hóa ra em đệ nhất rồi à

Hạng D
16/10/09
1.435
9
38
12
Pleiku
manhodessa nói:
Hehee thế Off ba miền lần trước em thắng bác Cục gạch
Hóa ra em đệ nhất rồi à

cho xin tí hình làm nhân chứng vật chứng đi bác

Hạng D
16/10/09
1.435
9
38
12
Pleiku
Fesantasat nói:
cục gạch nói:

em cũng nghi lắm, nhưng xem hình thì có lẽ Cục gạch vừ uống vừa tè hay sao ấy (rõ ràng là ướt chỗ ấy mà)

Last edited by a moderator: