Hạng B2
20/2/08
448
1
16
Sài Gòn
www.atim.com.vn
Em mới lấy 1 em MLX Hi-delux hiện còn chưa hoàn thành thủ tục đăng ký. Nhờ các bác tư vấn cho em xem em cần phải trang bị thêm gì cho bà 2 với chi phí hợp lý (<2ngàn) và mua ở đâu để có được sự đảm bảo về chất lượng và giá cả không bị đắt. Em ở Sài gòn.
Nhờ các bác tư vấn xem em nên mua loại bảo hiểm gì cho hợp lý.
Chân thành cảm ơn các bác.

Hạng D
15/2/08
1.553
65
48
53
RE: Mới lấy xe nhờ tư vấn

bọc da (khoảng 800$) + đầu CASKA (800$) + Camera lùi (100$) + bộ đo áp suất lốp (300$) = 2000$
bảo hiểm thì em mua bảo hiểm PVI giá 10tr bảo hiểm toàn bộ, mất hay hư cái gì đền cái đó

Hạng B2
20/3/07
277
1
18
53

bác confirm giùm xem mất đồ có được bảo hiểm đền ko nhé. em cũng thik cái này nhưng ko hãng nào có dịch vụ này. nếu bác có cho em xin cái contact. tks
Trích đoạn: thanhmap

bọc da (khoảng 800$) + đầu CASKA (800$) + Camera lùi (100$) + bộ đo áp suất lốp (300$) = 2000$
bảo hiểm thì em mua bảo hiểm PVI giá 10tr bảo hiểm toàn bộ, mất hay hư cái gì đền cái đó

Hạng D
15/2/08
1.553
65
48
53

nó bảo với em là mất cũng đền luôn, cho nên em mới mua của nó đến 10tr đấy ạh. Em cũng gọi lên hãng, nó cũng sure vụ mất đền. bác ở SG thì gọi số này 0903934667 nói là A.Thành giới thiệu,bác cứ thoải mái thương lượng kêu nó discount giá tốt

Hạng D
1/10/04
4.840
40
38
Hà Nội

@Beautolover: đ.c liên lạc nếu được cho mình đăng kí 1 suất nhé! Tháng 6 này mình đáo hạn hợp đồng với Pijico! Sau vụ mất gương, mình quyết định sẽ cho thằng này phăng teo, ITARTASS đã tuyên bố:mad:

Hạng D
15/2/08
1.553
65
48
53

Trích đoạn: Kienvang

@Beautolover: đ.c liên lạc nếu được cho mình đăng kí 1 suất nhé! Tháng 6 này mình đáo hạn hợp đồng với Pijico! Sau vụ mất gương, mình quyết định sẽ cho thằng này phăng teo, ITARTASS đã tuyên bố:mad:
bác mất gương mà nó không đền cho bác àh bác kiến

Hạng D
1/10/04
4.840
40
38
Hà Nội

@thanhmap: ko bác ạ. Vậy mà trước khi mua, nó cứ leo lẻo bảo rằng, a yên tâm, e sẽ có cách!:(

Hạng B2
14/5/07
148
17
18

Trích đoạn: Kienvang

@thanhmap: ko bác ạ. Vậy mà trước khi mua, nó cứ leo lẻo bảo rằng, a yên tâm, e sẽ có cách!:(
Mất gương đúng là bảo hiểm có cách bác ạ . Cái này bác hỏi mấy gara là biết ngay, còn hiện nay 1 số ít hãng bán bảo hiểm mất cắp, nhưng chỉ cho phép 1 lần / 1 năm.
Bác tham khảo ở đây nhé

@ATIM: xe bác lấy giống xe em có sẵn ghế da rồi mà. Với kinh nghiệm của em chỉ cần DVD + camera lùi cho nội thất, Bậc cửa + Đèn xenon cho ngoại thất. Mấy thứ khác bác cứ dùng vài tháng đi, cần thì lắp thêm ko muộn

Last edited by a moderator:
Hạng D
15/2/08
1.553
65
48
53

@kienvang : em thì phải bắt nó hứa là đền chứ không phải là có cách hay không ạh, nhưng mà chắc như bác anhkhoai_hn nói chắc được vài lần thôi, không phải lần nào nó cũng đền
@ATIM : bán nghiên cứu quả phim Vkool xem, chứ xe em chạy dưới nắng nóng lắm.
Các bác cho em hỏi là khe lạnh ở hàng ghế thứ 2 của em sao mà nó yếu quá, xe em là xe HMV, ngồi hàng 2 không mát mấy, nhưng mà ngồi hàng đầu thì lạnh cúm

Hạng B2
21/9/06
315
0
16

Trích đoạn: thanhmap

@kienvang : em thì phải bắt nó hứa là đền chứ không phải là có cách hay không ạh, nhưng mà chắc như bác anhkhoai_hn nói chắc được vài lần thôi, không phải lần nào nó cũng đền
@ATIM : bán nghiên cứu quả phim Vkool xem, chứ xe em chạy dưới nắng nóng lắm.
Các bác cho em hỏi là khe lạnh ở hàng ghế thứ 2 của em sao mà nó yếu quá, xe em là xe HMV, ngồi hàng 2 không mát mấy, nhưng mà ngồi hàng đầu thì lạnh cúm
Bác kiểm tra xem của gió đã mở hết chưa.