Tập Lái
9/9/14
5
1
3
34
Tuấn tới này em thi lấy bằng lái tại TTSH Củ Chi, bác nào có kinh nghiệm tư vấn dùm e ...e muốn lo phần sa hình ( tại vì e học bằng c thi xe 5 tấn) mà kĩ thuật lái e quá tệ ....ko bik các bác lúc trước thi ỡ sân cũ chi có cách nào đễ lo qua phần sa hình dc ko...và chi phí tầm khoãn bao nhiu ạ... thật sự e cũng muốn thi = chính thực lực cũa mình...nhưng khã năng có hạn...lần nào tập xe cũng bị dính hàng đinh và nhà xe...mong các cao nhân giúp đỡ dùm e ...xin chân thành cám ơn

Cám ơn các bác nhiều.

• Like
Reactions: PeterKey9x
Hạng D
4/3/08
1.054
2.130
113
53
Thủ Đức
Nói thật nhé bạn đừng buồn, nghề lái xe là một nghề rất nguy hiểm, hãy cẩn thận trước nhất là cho bản thân & gia đình sau là an toàn cho xã hội .
Nên khuyên bạn hãy tập lái cho thành thạo, vững vàng rồi mình hãy thi. Đành rằng trong lúc thi cũng có những trò gian lận (của ai đó) để kiếm thêm. Bạn hãy tham khảo kinh nghiệm & kỹ năng lái của các tiền bối, chứ đừng dùng đồng tiền để lo kết quả.
Mong bạn thấu hiểu

Hạng B2
27/6/11
416
3.169
93
HCMC
Anh suy nghĩ cho kỹ. Nếu lo được, anh có dám lái xe ngoài đường không?!

Hạng D
5/12/12
1.153
1.388
113
Nhà
gosolar.vn
Bác nào giúp chắc thất đức lắm. Chạy sa hình không xong, ra đường chắc có nhiều cái chết oan uổn với mấy bác này.

• Like
Reactions: bornthisway
Hạng B1
9/8/14
73
103
33
45
Hỏi cái này thì khác gì hỏi cách giết người hả ...
Nhắm tay lái yếu thì đừng có lái ...
Loại như ku này sau này khiến khối người chết vì nó.

• Like
Reactions: dyldn39
Hạng F
13/1/06
13.891
35.965
113
Thiếu nữ nhỏ con, còn học hành thi đỗ, nam nhi mua bằng chuyện gì phiá trước chắc ai cũng biết. Vô hộp là thời gin?

Hạng B2
19/5/14
348
280
63
Bình Thanh
Em nghĩ bác chủ nên thuê xe tại trung tâm dợt thêm vài tiếng cho quen với sân bãi trước đi, có thời gian bác có thể xin ngồi sau các bác nào chạy tốt trong sa hình cũng có thêm kinh nghiệm trước khi thi. Một khi bác đã quen rồi thì e thấy thi thực hành cũng không khó đâu, cứ bình tĩnh xử lý khu vực dốc cầu và lùi chuồng đạt là cơ hội pass 90% rồi, chúc bác thi tốt nhé :)