Hạng D
15/2/14
3.450
6.444
113
Hạng C
21/12/14
738
1.078
93
Đúng là cái gì cũng tốn hơn xe khác. Mặc dù chiếc bmw e46 giá còn rẻ hơn bọn vios, city, civic lẫn cả k3, sonata :(
em cũng vì bị chặt chém thế nên đi ăn ở đâu em cũng cứ chui ra chỗ thoáng đỗ xe cho dễ. Khỏi gửi. Còn ở trung tâm thì vào kumho (free), union square (đang free)

• Like
Reactions: 325iE46
Hạng C
21/12/14
738
1.078
93
Cuối tuần mà cho sắp nhỏ đi chơi thì cứ ra Vivocity (free trong hầm), aeon mall tân phú (free mà để trên sân thượng nắng lắm)

• Like
Reactions: 325iE46
Hạng D
5/6/13
2.751
3.678
113
www.vinhphutung.com
Chủ bài viết hóm hỉnh mà đúng quá, như em bao nhiêu năm nay vẫn chở người thân đi khám bệnh ngoài giờ ở LTRieng, k có chỗ nên hay đánh xe ra bãi đối diện New World ngồi chờ, ngày trước đi KIA cũ thì đưa 5k đúng giá, đưa dư chờ tiền thối ngay; giờ đi Bim đưa 5k thấy kỳ kỳ, có 10k đưa 10, có 20k đưa 20 luôn mà k cần nhận tiền trả lại, mà thỉnh thoảng cũng k thấy nv trả lại tiền (chắc mí ảnh nghĩ đi bim toàn thằng có $). Đó là một ví dụ vui như bài viết của bác gì bên of. Đi bim nó khổ thế đấy các bác ạ :)

• Like
Reactions: hienduc68
Hạng C
26/12/12
739
467
63
Chủ bài viết hóm hỉnh mà đúng quá, như em bao nhiêu năm nay vẫn chở người thân đi khám bệnh ngoài giờ ở LTRieng, k có chỗ nên hay đánh xe ra bãi đối diện New World ngồi chờ, ngày trước đi KIA cũ thì đưa 5k đúng giá, đưa dư chờ tiền thối ngay; giờ đi Bim đưa 5k thấy kỳ kỳ, có 10k đưa 10, có 20k đưa 20 luôn mà k cần nhận tiền trả lại, mà thỉnh thoảng cũng k thấy nv trả lại tiền (chắc mí ảnh nghĩ đi bim toàn thằng có $). Đó là một ví dụ vui như bài viết của bác gì bên of. Đi bim nó khổ thế đấy các bác ạ :)
Công nhận khu đó hok chỗ gửi xe. Nhưng nếu mình không phải rời khỏi xe thì qua Lương Hữu Khánh mà đậu miễn phí, còn không chịu khó lượn vài vòng Tôn Thất Tùng, đoạn từ Bùi Thị Xuân - Nguyễn Trãi, đường này mát hơn nhưng đông đúc hơn, có khi phải lượn 4-5 vòng mới có chỗ. Hehe.

Hạng B2
4/4/10
255
515
123
Văn hóa vùng miền khác nên có đánh giá bề ngoài khác nhau. Riêng TP HCM em vẫn chưa cảm nhận được sự khác nhau đối với dịch vụ rửa xe, gửi xe, vá lốp, ăn uống . . . giữa đi 1 chiếc BMW và một chiếc xe của Nhật, Mỹ hoặc Hàn. Bài viết mang tính gây hài là chính.

• Like
Reactions: Cat_forest
Hạng C
26/12/12
739
467
63
Văn hóa vùng miền khác nên có đánh giá bề ngoài khác nhau. Riêng TP HCM em vẫn chưa cảm nhận được sự khác nhau đối với dịch vụ rửa xe, gửi xe, vá lốp, ăn uống . . . giữa đi 1 chiếc BMW và một chiếc xe của Nhật, Mỹ hoặc Hàn. Bài viết mang tính gây hài là chính.
Sao bác chưa cảm nhận được nhỉ?
Em đi vá lốp, xe thường 40K, xe em 50K. Hỏi sao vậy, bà chủ/anh chủ đáp: xe này tháo ra khó hơn, mà hok phải chỗ vá xe nào cũng tháo đc đâu nghen. :)
Rửa xe, xe khác thì anh rửa chạy cái đầu lên cầu, xe mình thì hắn drift bằng đuôi, rồi còn phán: xe mạnh quá. Lần sau thì mình tởn, bảo thui để tui đánh lên cầu cho, ông khỏi đụng vô.
Ăn uống, anh giữ xe bảo: anh ơi, gập cái gương lại giùm em, xe này tụi nó ham vặt lắm.

• Like
Reactions: garagethinhphu