Hạng D
23/10/09
1.382
3.285
113
42
www.khamdinhky.com
dailywine.vn
Em đang lên cái kế hoạch kinh doanh cho 1 phòng khám kiểm mới - khách hàng thì em đã hòm hòm nắm trong tay (Vì công việc chính của em là làm cái này).
Vốn đầu tư khoảng tối đa 500 chai - 1 năm thu hồi vốn.
Em muốn tìm 1 nhà đầu tư cho khoản này, theo các Bác thì có khả thi không?

Last edited by a moderator:
Hạng C
10/11/12
512
90
28
huongque nói:
Em đang lên cái kế hoạch kinh doanh cho 1 phòng khám kiểm mới - khách hàng thì em đã hòm hòm nắm trong tay (Vì công việc chính của em là làm cái này).
nếu dự án bác Khả thi ,thiếu gì người năn nỉ bác để được đầu tư vào dự án này,em xin đăng ký đầu tiên bác nhé.

Hạng D
23/10/09
1.382
3.285
113
42
www.khamdinhky.com
dailywine.vn
Huyphanvanhon nói:
huongque nói:
nếu dự án bác Khả thi ,thiếu gì người năn nỉ bác để được đầu tư vào dự án này,em xin đăng ký đầu tiên bác nhé.
Dạ khả thi hay không phụ thuộc vào cách nhìn nhận của mỗi người Bác ah. Em thì hoạt động lâu năm trong lĩnh vực này nhưng cứ đi làm giàu cho thiên hạ nên nung nấu tìm cái riêng cho mình. Ngày mai em đi gặp đối tác phòng khám bàn về vấn đề pháp lý, xong em sẽ chủ động contact với Bác bàn bạc chi tiết ah.

Hạng B1
30/7/11
60
2
8
39
Nghe hap dan day, bac co the nhan tin minh de kinh doanh nhe

Hạng B2
3/12/12
126
58
28
Bác có cần chân phụ tá giúp việc gì pm em nha.
huongque nói:

Hạng D
23/10/09
1.382
3.285
113
42
www.khamdinhky.com
dailywine.vn
Cảm ơn các Bác, em đang lấn cấn vụ giấy tờ pháp lý hợp lệ của kế hoạch nên chưa triển khai được. Khi nào hoàn tất em sẽ thông tin đến các Bác ah.

Hạng D
23/9/06
2.949
491
83
40
Cái dự án hôm trước hả bác ?:cool:

Hạng B2
28/8/12
208
18
28
44
huongque nói:
Cảm ơn các Bác, em đang lấn cấn vụ giấy tờ pháp lý hợp lệ của kế hoạch nên chưa triển khai được. Khi nào hoàn tất em sẽ thông tin đến các Bác ah.
đợi tin bác . Chúc bác mau sớm hoàn thành. E cũng rất quan tâm dưán của bác