Hạng D
27/1/15
1.849
2.506
113
45
E nghe nói có đường đi từ đà lạt qua nha trang nhanh lắm hả bác?đường đi an toàn không bác?e củng ngại đi đường đèo quá,đường đó tên gì bác?e chưa đi đường đèo bao giờ.thanks bác
Bác lưu ý là đèo khá dài, nên chạy cẩn thận, và mùa mưa gió thì hay sạt lở nên theo dõi tin tức để cập nhật kịp thời.
PS: chịu khó mở Google Map để biết trước đoạn cong phía trước khi chạy đèo, sẽ làm chủ được tốc độ, cũng như vượt xe.

Hạng B2
24/3/13
319
136
58
Chào các bác, gia đình em dự định tổ chức đi Đà Lạt cho F1 nghĩ hè khoảng 3 ngày 2 đêm.
Dự kiến đầu tháng 6/2018.
Các bác đã đi đường này xin cho chút kinh nghiệm chia sẽ về đường đi, xxx, tốc độ, .... nhé.
Vì lần đầu cầm lái lên Đà Lạt và đi cruze LT.
Chia sẽ về kinh nghiệm đi đèo và cập nhật tình hình đường xá mới nhất giúp các bác nhé!
mình lên sáng qua. khởi hanh 6h30 tói DL tàm 12h. di đương thi nhiều tram công an. khu dân cu thì 50km, ngoài thi 80km, đường đi đep, lang k o gà. đèo thì k co gì kho đau, giong như doốc haầm chung cư thôi.
chuc bác đi choi vui vẻ

14/6/17
879
424
63
mình lên sáng qua. khởi hanh 6h30 tói DL tàm 12h. di đương thi nhiều tram công an. khu dân cu thì 50km, ngoài thi 80km, đường đi đep, lang k o gà. đèo thì k co gì kho đau, giong như doốc haầm chung cư thôi.
chuc bác đi choi vui vẻ
Cảm ơn bác,
thời tiết ở ĐL như thế nào vậy Bác.
Có lạnh hay nóng vậy. Bác lên đó ở đâu. Cho mình tham khảo vài địa chỉ chỗ ở, ăn uống cho gia đình với nhé!

Hạng B2
17/11/17
171
415
63
33
16/6 này em chở gia đình lên Đà Lạt nghỉ hè, không biết có gặp bác nào hog

Hạng B2
24/3/13
319
136
58
Cảm ơn bác,
thời tiết ở ĐL như thế nào vậy Bác.
Có lạnh hay nóng vậy. Bác lên đó ở đâu. Cho mình tham khảo vài địa chỉ chỗ ở, ăn uống cho gia đình với nhé!
k biết bác đi chưa. dl ngày nóng 27 độ. tối 17 độ mát. mình ở nhà nghỉ thu hà phía sau chợ đà lạt, có chổ đậu xe. sáng ăn phở, trưa cơm tấm, tối cơm bình dân(sau chợ, kế bên ks lun).

14/6/17
879
424
63
k biết bác đi chưa. dl ngày nóng 27 độ. tối 17 độ mát. mình ở nhà nghỉ thu hà phía sau chợ đà lạt, có chổ đậu xe. sáng ăn phở, trưa cơm tấm, tối cơm bình dân(sau chợ, kế bên ks lun).
Chưa đi bác ơi, ĐL ko mưa hả bác. Chờ F1 nghĩ hè. Chúc Bác đi vui vẽ nhé.