Tìm Hiểu Âm Thanh Xe Hơi mua mặt dưỡng ford laser?

Hạng D
15/9/04
1.722
209
63
Tình hình là em lắp 1 đầu dvd 2 din kovan, do xa quá không lên SG lắp được, mấy chú thợ chỗ em chế cái mặt dưỡng nhìn thấy ghê, em hỏi SG chổ nào bán cái nầy, hoặc có bác nào đang bán cho em xin cái địa chỉ? và giá cả bao nhiêu. Em cám ơn.

Hạng B2
3/2/10
139
3
0
43
Nha Trang
Cái mặt dưỡng của Ford Lazer cũng chỉ là cái khung nhựa cứng màu đen để lắp vừa cái đầu KoVan với cái lỗ 2 Din của cái đầu CD cũ theo xe thôi bác, đâu có hoành tráng và giống Oem như các loại xe đời mới khác. Nếu bác tìm cái này thì ở chổ bác Quang Diệu đường AN Dương Vương có đấy bác.

Tập Lái
11/7/16
29
4
3
36
Bác nào đã tháo mặt dưỡng ford laser rồi chỉ giúp e với ạ, e cạy được viền xung quanh rồi nhưng kéo ra lại thấy vướng mấy cái nút máy lạnh ko biết làm sao? e lasy tạm cái hình cửa ford everest ạ.

Attachments

Chỉnh sửa cuối:
  • Like
Reactions: Duy_FL_DT
Tập Lái
1/10/15
22
3
3
38
Tình hình là em lắp 1 đầu dvd 2 din kovan, do xa quá không lên SG lắp được, mấy chú thợ chỗ em chế cái mặt dưỡng nhìn thấy ghê, em hỏi SG chổ nào bán cái nầy, hoặc có bác nào đang bán cho em xin cái địa chỉ? và giá cả bao nhiêu. Em cám ơn.
Bạn gắn DVD cho ford laser cũng cần mặt dưỡng nữa hả bạn? mình đang tính lên cho em nó mà chưa biết gắn loại nào? bạn chia sẻ ít thông tin về đầu DVD mà bạn gắn cho minh tham khảo nha