Hạng B1
30/11/17
55
8
8
30
Đại lý đương nhiên sẽ không có bán xe cũ cho các bác đâu nên các bán cứ yên tâm. Còn cái bọc ni lông có gì đâu mà các bác phải lo nhỉ, khách hàng toàn nhờ em bóc hộ đấy thôi. Bác chủ chắc mới mua xe lần đầu nên lo lắng, chúc mừng bác chủ mua được xe. :D

Hạng F
6/9/18
7.371
16.337
113
35
Có lần thuê phòng ks, nệm mới còn nguyên bao nilon. Nằm thì hầm lưng, hành sự, thì nó cứ trợt, trợt..kêu xột xoạt...cáu quá,... bóc tem lun....hôm sau trả phòng chủ ks, điện thoại, bảo sao lại xé nylon.....??? Để ny lon không ngủ được...thế là xài tiếng Đan Mạch với nhau...hè hè..
ks ng ta sắm cái ghế trượt mà sao ko xử dụng cho đúng công năng hè,,,

• Haha
Reactions: Cớm Dzẹp
Hạng B2
12/9/12
229
214
43
Mấy cái ni lông quan trọng gì bác, chủ yếu bác kiểm tra odo, nếu xe mới và ko phải xe chạy thử thì odo tầm 40-50 km đổ lại tùy khu vực đăng ký vá đăng kiểm. Nếu odo cao quá gần 100km thì phải kiểm tra lại tại vì có một số trường hợp đại lý ko có xe chạy thử, cho khách chạy thử xe ko có biển số lòng vòng trong khu vực của đại lý nên odo sẽ cao.

Chỉnh sửa cuối:
Hạng D
9/8/13
1.294
1.569
113
Mấy cái ni lông quan trọng gì bác, chủ yếu bác kiểm tra odo, nếu xe mới và ko phải xe chạy thử thì odo tầm 40-50 km đổ lại tùy khu vực đăng ký vá đăng kiểm. Nếu odo cao quá gần 100km thì phải kiểm tra lại tại vì có một số trường hợp đại lý ko có xe chạy thử, cho khách chạy thử xe ko có biển số lòng vòng trong khu vực của đại lý nên odo sẽ cao.
Ko có đại lý nào dám làm vậy vì lỡ có tai nạn thì xe đó ăn cho hết. Xe chưa đc mua bh, đã từng có trường hợp khách tông dô dãy phân cách

Hạng B2
12/9/12
229
214
43
Ko có đại lý nào dám làm vậy vì lỡ có tai nạn thì xe đó ăn cho hết. Xe chưa đc mua bh, đã từng có trường hợp khách tông dô dãy phân cách
Mình đã từng thử những chiếc xe đó rồi nha bác, lúc mới ra Huyndai Elantra mới, mình đến đại lý ở Phổ Quang, sale ko có xe chạy thử liền la61yh một chiếc trong kho cho mình thử lòng vòng quanh bãi ở kho đó. Còn CX5 lúc xem ở Mazda Phú Mỹ Hưng thì được chạy lòng vòng quanh sân phía trước đó.

Hạng D
9/8/13
1.294
1.569
113
Mình đã từng thử những chiếc xe đó rồi nha bác, lúc mới ra Huyndai Elantra mới, mình đến đại lý ở Phổ Quang, sale ko có xe chạy thử liền la61yh một chiếc trong kho cho mình thử lòng vòng quanh bãi ở kho đó. Còn CX5 lúc xem ở Mazda Phú Mỹ Hưng thì được chạy lòng vòng quanh sân phía trước đó.
cuối cùng chốt con nào? chạy vòng vòng sân thì ko nói, chứ ra đg thì chả ai dám

Hạng B2
12/9/12
229
214
43
cuối cùng chốt con nào? chạy vòng vòng sân thì ko nói, chứ ra đg thì chả ai dám
Tui đang giải thích cho chủ thớt biết là có một số xe nó odo cao thì khả năng đại lý đã dùng xe đó cho khách chạy thử thôi. Tất cả đều là xe mới nhưng xe để cho khách chạy thử kiểu đó khi giao cho bác thì gặp bác có muốn lấy xe đó ko ?