Hạng B1
21/10/15
68
36
28
38
Lần nào cũng tặng hoa nên e thấy hơi phí, mấy trăm k mà về được mấy hôm là vào thùng rác luôn, tặng phong bì cho Gấu thì lại cảm giác nó thô quá! :D Nên hỏi kinh nghiệm các bác nhà mình xem tặng gì cho Gấu là hợp lý nhỉ? Mà anh em mình có thể tự lựa chọn mà mua được ý, vừa ý nghĩa mà lại tình còn nhà bà cảm.

Hạng B2
25/11/15
451
315
63
em thấy bác mua chậu hoa vừa đẹp vừa là hoa vừa về chăm sóc được, chậu hoa thì sống lâu dc. Ra mấy vườn cây cảnh chọn tha hồ thoải mái

• Like
Reactions: nhat882
Hạng D
18/9/15
2.405
2.774
113
Tặng cái gì mà mình và gấu cùng dùng được , cùng cảm nhận được. Vừa kinh tế, vừa thiết thực vừa sức khỏe.

• Like
Hạng B1
11/6/15
57
19
8
38
Quan trọng là công việc mới của Gấu là gì? Nếu như làm văn phòng thì bác có thể lựa mua tặng nước hoa, đầm thời trang, mỹ phẩm...Những cái đó e nghĩ là anh em mình có thể tự mua được :D Hôm 20/10 e cũng phải nhờ mấy e ở cty chỉ mánh cho đấy. Cuối cùng tự đi mua tặng Gấu được 1 bộ đầm của Mecia, 1 bộ mỹ phẩm của Yves :D về Gấu bất ngờ luôn bác ạ! Mình cũng thấy mở mày mở mặt :cool::cool::cool::cool::cool:

• Like
Hạng B1
21/10/15
68
36
28
38
Tặng cái gì mà mình và gấu cùng dùng được , cùng cảm nhận được. Vừa kinh tế, vừa thiết thực vừa sức khỏe.
E cũng đang tưởng tượng ra là tặng cái gì rồi đấy ạ! :D Không biết có đúng là cái bác nói không, nhưng nếu đúng thì cái đó thì e đều tặng đều rồi ;) Giờ cũng muốn khác biệt đi một chút.
Quan trọng là công việc mới của Gấu là gì? Nếu như làm văn phòng thì bác có thể lựa mua tặng nước hoa, đầm thời trang, mỹ phẩm...Những cái đó e nghĩ là anh em mình có thể tự mua được :D Hôm 20/10 e cũng phải nhờ mấy e ở cty chỉ mánh cho đấy. Cuối cùng tự đi mua tặng Gấu được 1 bộ đầm của Mecia, 1 bộ mỹ phẩm của Yves :D về Gấu bất ngờ luôn bác ạ! Mình cũng thấy mở mày mở mặt :cool::cool::cool::cool::cool:
Tặng như bác cũng nghe vẻ hợp lý đấy nhỉ? Hay bác đặt cho e combo "1 bộ đầm của Mecia, 1 bộ mỹ phẩm của Yves" như bác liệu có hợp lý không? ;) ;)
Nói vậy chứ khả năng e cũng phải nhờ mấy e ở cty thì ý kiến ý cò thế nào.

Hạng B1
11/6/15
57
19
8
38
Tặng như bác cũng nghe vẻ hợp lý đấy nhỉ? Hay bác đặt cho e combo "1 bộ đầm của Mecia, 1 bộ mỹ phẩm của Yves" như bác liệu có hợp lý không? ;) ;)
Nói vậy chứ khả năng e cũng phải nhờ mấy e ở cty thì ý kiến ý cò thế nào.
Này mua được như e cũng không phải đơn giản đâu bác nhé! Như mua 1 bộ đầm mecia như em nói, còn phải hỏi dò số đo, cân nặng của Gấu để mua làm sao cho vừa. Còn như bộ mỹ phẩm, còn phải xem Gấu thuộc da gì để mua cho phù hợp đấy. Cũng không phải dạng vừa vừa đâu.