Tập Lái
30/9/15
7
10
3
33
chào các bác , hôm nay em tạo topic này có đôi điều thắc mắc mong các bác góp ý . chuyện là ba của em có mua một chiếc ford ranger wildtrak 3.2 vào tháng 8 năm 2015 tại city ford tân thành đô , sau khi mua có lắp thùng xe carryboy với giá là 28 triệu . em cứ sử dụng tới bây giờ thì muốn đổi sang nắp thùng cuộn do có nhu cầu chở hàng cao , khi em nói với ba em về cái thanh thể thao theo xe đâu thì ba em bảo là lúc mua không có ( ????? ) .
em liên lạc với sale thì sale bảo là khi mua xe thì giá đó tính luôn vào cái thùng xe ( 940tr) nên thanh thể thao không có (????) . mong các bác tư vấn giùm em .

• Like
Reactions: VitaraV6
Hạng D
30/3/09
1.112
1.196
113
gắn thùng thì phải bỏ thanh thể thao ra , lúc mua ko hỏi rõ , giờ tư vấn gì nữa
thích thì mua cái mới
Lúc gắn thì phải lấy thanh đó ra, khi mua thêm nắp thùng đó người bán ta đã trừ tiền thu hồi lại bộ khung thanh thể thao theo xe rồi hoặc chỗ gắn hay mấy A thợ gắn bộ nắp thùng mới im lặng biển thủ luôn ko trả lại

• Like
Hạng C
20/12/06
958
206
43
53
otosaigon.com
mấy A thợ gắn bộ nắp thùng mới im lặng biển thủ luôn ko trả lại------>>>Khoản này cũng là 1 lý do đúng ko cụ,.,.,
3.2 thì đương nhiên xe nào cũng có thanh thể thao theo xe cả....mà giá tận 940 thì oải nhỉ,

Hạng D
11/5/14
1.546
1.998
113
40
Như các bác đã nói rồi. Wilktrack muốn lắp nắp thùng cao thì phải tháo thanh thể thao. Cũng vì lý do này nên em ko lắp nắp thùng cao :p.
Ko biết bác đã được trừ tiền cái thanh thể thao chưa, nhiều khả năng là bị ỉm.
Giờ muốn lắp nắp cuộn thì lại phải mua thanh thể thao :)

• Like
Reactions: VitaraV6 and xlive
Tập Lái
30/9/15
7
10
3
33
gắn thùng thì phải bỏ thanh thể thao ra , lúc mua ko hỏi rõ , giờ tư vấn gì nữa
thích thì mua cái mới
em gắn thùng carryboy này giá 28tr , nếu như trừ tiền thanh thể thao wildtrak ra thì cái thùng này 35 chai ? , em thắc mắc nên hỏi thôi , do ba em già cả đi mua xe sợ lú lẩn ấy mà :3dcuoi:

Attachments

• Like
Hạng B2
21/3/16
149
78
28
44
em gắn thùng carryboy này giá 28tr , nếu như trừ tiền thanh thể thao wildtrak ra thì cái thùng này 35 chai ? , em thắc mắc nên hỏi thôi , do ba em già cả đi mua xe sợ lú lẩn ấy mà :3dcuoi:
Thùng này 28tr mấy trăm ngàn thôi!!!

• Like