Tập Lái
16/1/14
9
0
0
Re: Mua xe cho nhà 4 thánh viên, nên chọn xe nào?

Góp ý thì góp ý vậy thôi chứ quyết định là ở bác. Cứ ra Gara lái thử rồi hẳn mua

Tập Lái
27/12/13
10
0
0

nhuhong99 nói:
tuanpt23 nói:
nhuhong99 nói:
deep_blue_2009 nói:
Nếu mua Sunny thì lấy con phiên bản XV AT đấy bác, em đã dùng được 4 tháng và chưa có bất kì 1 sự không hài lòng nào về cả chất lượng và hình thức.
City thì em chưa dùng nên chưa biết :D
Một lần nhỏ bạn thân đi bar say xỉn tới nổi không biết trời trăng may gió gì, thế là em phải chở nó về, lái qua rồi mới biết xe tốt hay xấu, tuy Sunny là sedan có ngoại hình lớn nhưng khi chuyển hướng ôm cua ở cung đường rộng khá nhẹ nhàng, ổn định không có nhiều cảm giác bị lắc ngang khi chuyển hưởng, êm lắm, rất ngon
Vậy hả bé. Mấy bữa thấy hình thức oke thôi chứ chưa được chạy thử. Được thế thì Sunny thật tuyệt
dạ,không hiểu sao khi lái sunny thấy thoải mái lắm
có vẻ như nhiều người thích Sunny giống mình quá

Tập Lái
5/1/14
7
0
0

em này vừa chạy ngon, vừa đẹp, của hãng tốt nữa, mua về vừa có thể diện mà sau này gả đi cũng dễ nữa :D

Tập Lái
28/12/13
8
0
0

amanta nói:
Góp ý thì góp ý vậy thôi chứ quyết định là ở bác. Cứ ra Gara lái thử rồi hẳn mua
Chính xác kakaa

Hạng B1
12/4/12
57
0
6

Bao nhiu người trong thớt này sở hữu Sunny và bao nhiu bạn là saleman vào bơm vậy?

Tập Lái
5/1/14
3
0
0

anh sang nói:
Có vẻ như nhà mình cũng giống em quá, tăm tia Sunny kĩ ghê. 80% đã nghiêng về em nó mất rồi. Nhưng em còn 1 băn khoăn nhỏ là Sunny tiêu thụ nhiên liệu thế nào. Chứ hao xăng quá chắc bố vợ không thích vì ông vốn là người tiết kiệm mà.
Hình như xe nào cũng tốn xăng na ná nhau, trừ siêu xe thôi :v

Tập Lái
2/1/14
7
0
0

anh sang nói:
deep_blue_2009 nói:
Nếu mua Sunny thì lấy con phiên bản XV AT đấy bác, em đã dùng được 4 tháng và chưa có bất kì 1 sự không hài lòng nào về cả chất lượng và hình thức.
City thì em chưa dùng nên chưa biết :D
Sunny ngon vậy hả a, nghe nhiều người khen lắm nhưng em cũng hơi băn khoăn tí nên lên hỏi cho chắc đó mà. Mà tiêu thụ nhiên liệu thế nào vậy a
Cũng na ná những xe khác thôi bác ơi, ko hơn kém bao nhiêu đâu.

Hạng F
2/4/10
7.393
33.522
113

Đọc từ đầu đến cuối thấy toàn khen Sunny. Nhưng mà trong thực tế sao kg thấy bao nhiêu chiếc chạy ngoài đường vậy các Bác?

Tập Lái
2/1/14
17
0
0

khá là tiết kiệm xăng, Sunny có hệ số cản gió thấp nhất trong phân khúc mà khoảng o.3 thì phải, cũng đỡ ồn nữa

[/quote]
Thanks ông anh, vậy chỉ còn chờ đến gara lái thử xem sao rồi múc luôn.

Tập Lái
2/1/14
17
0
0

Súng nước nói:
Bao nhiu người trong thớt này sở hữu Sunny và bao nhiu bạn là saleman vào bơm vậy?
đọc cmt thì chỉ có bạn deep_blue là sở hữu rồi thôi :(