Hạng B2
6/2/13
205
45
28
Tinh hinh la e dag co mot bo Bi-xenon cua Juguar ma khog bik co gan vua cho con ford Nha e khong ?? Bac than den nao tot bung tu van cho e voi thanks !!! Hinh e no day ah !!! Neu Nhu gan duoc thi co can fai thay bong den Khac hay van xai bong theo Xe ah ..
Muon thay Bi-xenon cho con Xe ford escape
Muon thay Bi-xenon cho con Xe ford escape

Tinh hinh la e dag co mot bo Bi-xenon cua Juguar ma khog bik co gan vua cho con ford Nha e khong ?? Bac than den nao tot bung tu van cho e voi thanks !!! Hinh e no day ah !!! Neu Nhu gan duoc thi co can fai thay bong den Khac hay van xai bong theo Xe ah ..View attachment 278929 View attachment 278930
Xe bác là Ford Escape đời mấy vậy ạ, bác có thể sang em,em lắp cho bác luôn nhé, lắp cái này đơn giản thôi mà,không vấn đề gì lớn cả, bi này thì phải xài bóng xenon chứ không xài bóng halogen zin theo xe được đâu ạ. Thời gian lắp đặt mất tầm 3 tiếng đồng hồ là xong đó bác

Hạng B2
6/2/13
205
45
28
Xe bác là Ford Escape đời mấy vậy ạ, bác có thể sang em,em lắp cho bác luôn nhé, lắp cái này đơn giản thôi mà,không vấn đề gì lớn cả, bi này thì phải xài bóng xenon chứ không xài bóng halogen zin theo xe được đâu ạ. Thời gian lắp đặt mất tầm 3 tiếng đồng hồ là xong đó bác
The ha Bac hehehhehe ..ok hom nao ranh e chay wa Bac lam cho e nha ....Xe e la :Ford escape 2005 .....xai bong Xenon HB4 ha Bac Tuyen !!!

• Like
Reactions: ngoctuyen85.
Tập Lái
10/8/15
2
0
1
46
xin hỏi, tôi có 02 bị camry có sd cho escape 2010 được ko, tôi muốn lên them 02 bi q5 xin, có báo giá được ko, tks

xin hỏi, tôi có 02 bị camry có sd cho escape 2010 được ko, tôi muốn lên them 02 bi q5 xin, có báo giá được ko, tks
Bác muốn lên bi Camry cũng được nhưng em thấy hơi uổng vì bi Camry chỉ là bi cos, nếu bác đã độ bi thì bác nên độ luôn bi fa cos như Audi Q5 để tận dụng hết công suất của bóng khi ở fa luôn ạ. Thông tin về giá bi Q5 em gởi sang pm, bác xem giúp em nhé.

Hạng C
12/6/14
616
280
63
51
Bác tuyên tư vấn giúp nâng cấp đèn civic 1.8-2008 . Đèn zin chạy đêm tối quá . Chi phí ? Time thi công ? Thanks

Bác tuyên tư vấn giúp nâng cấp đèn civic 1.8-2008 . Đèn zin chạy đêm tối quá . Chi phí ? Time thi công ? Thanks
Dạ nếu bác muốn nâng cấp hiệu quă thì bác nên dùng bi xenon, hoặc bi led, lắp Lumileds cho đèn fa và gầm là tăng cường độ sáng lên rất nhiều rồi đó bác, khi đó bác thoải mái vi vu trong đêm ạ. Thời gian thi công cho bi xenon thì tầm 3-4 tiếng là xong. Còn lắp Lumileds thì nhanh lắm ạ. Thông tin chi tiết về giá em gởi sang pm, bác xem giúp em nhé.

Hạng B2
6/2/13
205
45
28
Bac oi lat nua e dem cap Bi cua e qua bac xem gan dum e nhe

• Like
Reactions: vnpeace
Tập Lái
10/8/15
2
0
1
46
Bác muốn lên bi Camry cũng được nhưng em thấy hơi uổng vì bi Camry chỉ là bi cos, nếu bác đã độ bi thì bác nên độ luôn bi fa cos như Audi Q5 để tận dụng hết công suất của bóng khi ở fa luôn ạ. Thông tin về giá bi Q5 em gởi sang pm, bác xem giúp em nhé.
tks ! toi da nhan duoc bao gia, neu do bi audi q5 thi co can do luon 04 bong hay chi can 02 thoi con 02 thi sd bi camry, toi o CT cuoi tuan len lam kip ko, vui long cho dia chi va sdt