Hạng B2
27/5/15
113
38
28
Đầu tháng 7 e có chuyến công tác ra Hà Nội để tham khảo và phát triển thị trường ngoài đó. Em tánh ở đó chừng 1 tuần và muốn tìm khách sạn nào gần đại sứ quán Pháp vì em có hẹn với khách hàng đang làm tại đó, vì thế nên thuê ks gần đó là tiện nhất luôn ( nghe nói khu đó cũng là trung tâm thành phố có ăn, chơi gì cũng tiện nữa :D ).Nhà mình bác nào có kinh nghiệm từng ra ngoài đó rồi, khách sạn nào chất lượng dịch vụ tốt, đảm bảo thì giới thiệu giùm em ha. Tiện thể các bác biết chỗ nào ăn chơi zui zui thì mách em luôn, chẳng mấy khi ra thủ đô :) Thanks!!!

Hạng B1
26/4/16
60
25
18
đại sứ quán pháp là ở 57 trần hưng đạo thì phải, thế thì bác lên google tìm mấy khách sạn quanh đó như phố trần quốc toản, hàng bài, hàm long, ngô quyền ... em nghĩ khu trung tâm đó thiếu gì đâu há

• Like
Reactions: xehoind and Nam BK
Hạng B2
25/2/15
121
73
43
Đầu tháng 7 e có chuyến công tác ra Hà Nội để tham khảo và phát triển thị trường ngoài đó. Em tánh ở đó chừng 1 tuần và muốn tìm khách sạn nào gần đại sứ quán Pháp vì em có hẹn với khách hàng đang làm tại đó, vì thế nên thuê ks gần đó là tiện nhất luôn ( nghe nói khu đó cũng là trung tâm thành phố có ăn, chơi gì cũng tiện nữa :D ).Nhà mình bác nào có kinh nghiệm từng ra ngoài đó rồi, khách sạn nào chất lượng dịch vụ tốt, đảm bảo thì giới thiệu giùm em ha. Tiện thể các bác biết chỗ nào ăn chơi zui zui thì mách em luôn, chẳng mấy khi ra thủ đô :) Thanks!!!
Rosaliza Hotel bác ơi, cách Đại Sứ Quán Pháp tầm mấy trăm mét thôi, nhà em ở khu này nên em biết rõ mà, địa điểm thường xuyên lui tới của khách nước ngoài và doanh nhân đấy bác ạ, nhìn bên ngoài thôi đã thấy đẹp thấy sang rồi đó!

Tập Lái
5/6/17
0
1
2
36
Bác có thể ở KS Eden 78 Thợ Nhuộm, đi khoảng 300m là đến ĐSQ Pháp.

• Like
Reactions: xehoind
Hạng B2
27/5/15
113
38
28
đại sứ quán pháp là ở 57 trần hưng đạo thì phải, thế thì bác lên google tìm mấy khách sạn quanh đó như phố trần quốc toản, hàng bài, hàm long, ngô quyền ... em nghĩ khu trung tâm đó thiếu gì đâu há
Tìm trên mạng thì còn nói làm gì bác, quan trọng là em muốn xin kinh nghiệm, sự chỉ giáo của các bác thôi ạ. Chứ xem kiểu như bác nói thì mông lung lắm ạ!

Hạng B2
25/2/15
121
73
43
Có phải khách sạn chỗ 15 Trần Quốc Toản không bác? Em nghe nói khách sạn đó toàn người Tây lưu trú thôi đó. Chắc cũng hoành tráng nhở ;););)
Chuận địa chỉ đó bác, công nhận em thấy ở Rosaliza Hotel nhiều người nước ngoài ra vào thật, người Việt Nam mình cũng có đó, nhìn kiểu vip vip hay vào đây, nhưng em nghe nói phòng cũng phải chăng, không mắc, ở khu này được cái đi lại thuận tiện, muốn lên phố cổ hay bờ hồ thì một chốc là đến, quanh đó cũng nhiều quán ăn đồ Nhật, hàn các loại nữa.

Tập Lái
20/10/15
25
9
3
41
Bác thớt muốn ăn chơi dư lào? ở HN thì ăn chơi đầy chỗ luôn, tối nhớ qua Tạ Hiện uống bia ;) cà phê cà pháo, với bar ở quanh khu phố cổ không thiếu, bác lượn một vòng có mà ngập! HN về đêm - yêu hết nấc

• Like
Reactions: xehoind
Hạng B2
27/5/15
113
38
28
Bác thớt muốn ăn chơi dư lào? ở HN thì ăn chơi đầy chỗ luôn, tối nhớ qua Tạ Hiện uống bia ;) cà phê cà pháo, với bar ở quanh khu phố cổ không thiếu, bác lượn một vòng có mà ngập! HN về đêm - yêu hết nấc
Bác chắc kinh nghiệm đầy mình nhỉ, nghe giọng thì chắc cũng cú đêm lắm, hay bác làm hướng dẫn viên cho em cái nhở :D

• Like
Reactions: anhh45
Tập Lái
20/10/15
25
9
3
41
Bác chắc kinh nghiệm đầy mình nhỉ, nghe giọng thì chắc cũng cú đêm lắm, hay bác làm hướng dẫn viên cho em cái nhở :D
Ơ hay địa bàn hoạt động của em mà bác ơi, bác thích thì khi nào ra cứ ới em một câu, nhiệt tình luôn ạ, anh em với nhau có gì mà ngại đâu, đưa bác đi ăn chơi vui hết nấc luôn