Tập Lái
4/3/17
8
10
3
28
Nên đợi Sorento form mới hay mua ngay thời điểm hiện tại ?
Nhà em đang tính mua em Kia Sorento để đi lại nhưng sợ mới mua về xong Kia lại ra form mới thì xe mình mới mua đã thành xe cũ. Mong mọi người cho em chút ý kiến. Cảm ơn.[pagebreak][/pagebreak]

Last edited by a moderator:
Hạng D
5/3/14
2.016
711
113
TPHCM
Bác inbox cho em xin số phone nha, có gì em sẽ tư vấn cho bác dễ lựa chọn, Em tên Tài, em là sale KIA, em nói thiệt zoi bác là em cũng đang có 3 khách hàng phân vân như bác. Một khách đã mua vì đợi hoài không thấy, còn 2 khách thì khi có thông tin gì của em nó thì em sẽ alo báo liền. Vì vậy bác cứ inbox số phone, có gì e cập nhật lun 1 lần, hjjj

Hạng B2
10/1/11
392
437
63
Bác có xe đi sẵn từ từ ko gấp thì đợi, còn bác đang cần gấp mà thích thì cứ mua mắc gì cực khổ chờ đợi làm gì. Nó có ra mẫu mới thì giờ mẫu cũ giá cũng chót bảng rồi. Nghe đồn sorento anh Hải muốn bán hết trong kho nên vô option miên man luôn.

• Like
Reactions: banxehoicu
Tập Lái
4/3/17
8
10
3
28
Sợ cuối đời và hơi chật nên nhà em quất Sedona rồi cũng là một quyết định hơi táo bạo khi hầu bao hơi ráng và dòng xe ko chuộng lắm tại Việt Nam.

Chỉnh sửa cuối:
Hạng B2
26/10/14
464
138
43
Sorento tuy là cuối đời nhưng cũng đã có những nâng cấp đáng kể, giá lại rất tốt.... form mới nhìn thì đẹp đó nhưng chưa biết về Việt Nam dc trang bị những gì và giá form mới lúc nào cũng cao nhé.
bác cứ cân nhắc rồi quyết định ạ

Hạng D
9/8/13
1.294
1.569
113
Sợ cuối đời và hơi chật nên nhà em quất Sedona rồi cũng là một quyết định hơi táo bạo khi hầu bao hơi ráng và dòng xe ko chuộng lắm tại Việt Nam.
Sedona ngon đó bác, em đi vũng tàu xe Thiên Phú, đi sedona thấy êm, tiếng máy dầu im ru, và thấy ngon hơn mấy xe hoa mai. Em hỏi bác tài xe đi đc bao nhiêu km, bác tài nói 284k (km), lúc về thì chiếc về là hơn 200k (km).

Tập Lái
4/3/17
8
10
3
28
Sedona ngon đó bác, em đi vũng tàu xe Thiên Phú, đi sedona thấy êm, tiếng máy dầu im ru, và thấy ngon hơn mấy xe hoa mai. Em hỏi bác tài xe đi đc bao nhiêu km, bác tài nói 284k (km), lúc về thì chiếc về là hơn 200k (km).
Lúc đầu sợ máy dầu ồn nhưng lên xe đóng cửa thì thấy cũng đc đấy chứ lại tiết kiệm nhiên liệu nên nhà em quất bản dầu full lun.Mn nói sò dầu êm nhưng hôm em test thì cảm thấy sò dầu còn ồn hơn cả Se dầu.Mai bấm biển chắc ngày kia ngày kìa rước ẻm về nhà :D.

Hạng B2
10/1/11
392
437
63
chúc mừng bác.

• Like
Reactions: Skens1320
Hạng B2
5/1/08
108
16
18
43
Nhaf đang tính mua em sorento để đi lại nhưng sợ mới mua về form mới về xe mình thành xe cũ
Mong mn cho em chút ý kiến
Em thì không đợi được cả năm nữa đâu,( mới lấy Sò dầu full đầu tuần xong) vì có hỏi qua sale rồi. Họ nói mẫu Sò hiện tại bán rất chạy hàng và còn nhiều Option cho nó mà hãng sẽ ra. Do đó Sò mới 2016 qua hết năm nay cũng không biết có không. Mà có ra thị trường thì giá cao hơn Sò hiện tại nên cũng khó mà mua. Thích thì mua thôi bác nếu bác có xe đi thì cứ đợi vô tư.