Tập Lái
25/8/11
18
7
8
Xin hỏi Bác nào đã lắp Cam hành trình cho BMW X3 2023 mà không can thiệp sâu vào hệ thống điện của xe, vui lòng chỉ giúp showroom nào ở Sài Gòn aj.

Đa tạ.
Càng rẻ càng tốt, hihi

Nên gắn Camera hành trình nào cho BMW X3?
*ảnh minh họa

Last edited by a moderator:
Hạng C
18/3/20
944
912
93
39
mua mấy loại cắm tẩu ấy, rẻ thì có vietmap, xiaomi. đi dây đẹp thì nối tẩu vô cầu chì luôn

Hạng C
17/6/13
505
507
93
Quận 10
Rẻ thì DDpai, 70mai bác nhé. Chọn các dòng ko màn hình cho gọn đẹp. Lên cao tí thì có thể chọn Blackvue bác nhé.

Tập Lái
25/8/11
18
7
8
mua mấy loại cắm tẩu ấy, rẻ thì có vietmap, xiaomi. đi dây đẹp thì nối tẩu vô cầu chì luôn
Mình có nghe bạn kỹ thuật BMW nói nếu cắm vào tẩu sẽ bị báo lỗi, mà đi dây âm cho đẹp thì thợ ngoài không biết chỗ gắn, hic.

• Wow
Reactions: s500hybird
Tập Lái
25/8/11
18
7
8
Rẻ thì DDpai, 70mai bác nhé. Chọn các dòng ko màn hình cho gọn đẹp. Lên cao tí thì có thể chọn Blackvue bác nhé.
Bác có biết chỗ nào chuyên lắp cho BMW hông? mình ở SG

Tập Lái
25/8/11
18
7
8
Xe xịn. Còn cam hành trình 70man ngon bổ rẻ. Gọn. Đẹp. E tưỡng mấy bác e xịn thì chơi cái gì cũng phải xịn nhất chớ :D
bữa mình gắn vào tẩu thuốc mà kỹ thuật BMW khuyên tháo ra do sợ báo lỗi điện. Mà gắn âm dây cho đẹp thì thợ ko biết chỗ đấu

Hạng C
25/10/20
760
904
93
Hồ Chí Minh
www.shopee.vn
bữa mình gắn vào tẩu thuốc mà kỹ thuật BMW khuyên tháo ra do sợ báo lỗi điện. Mà gắn âm dây cho đẹp thì thợ ko biết chỗ đấu
70man hả bác. Cắm vào lỗ usb ấy bác. E cắm vào đó xog. Xe xịn thì e cũng k biết chứ 70man thì e thấy nhìu ng sài. E thấy nó đẹp gọn. Chứ từ khi cắm vào tới giờ e chả bao giờ đụng đến. Nhưng phòng trường hợp có va quẹt thì lúc đó có cái nc à

• Love
Reactions: nathan lam
Hạng B2
25/8/18
166
208
43
38
Chắc ky thuat hù bác thôi, xe mình mua con vietmap c65 về tự gắn tẩu có sau đâu. Trên yt có nhìu clip chỉ cách đi dây.

• Love
Reactions: nathan lam
Tập Lái
24/3/14
43
22
8
sao em thấy ít bác nào khuyên xài con Vietmap M1 nhỉ? có cảnh báo tốc độ cho phép hay mà.