Tập Lái
31/7/13
28
3
3
Hiện tại bà xã vừa chuyển sang quận 1 làm việc, đi lại từ thạnh xuân quận 12 vào q1 xa quá. Vợ chồng mình muốn chuyển vào đâu đó tiện di chuyển mà chi phí cũng vừa phải, ở khu quận 5, quận 6 gì đấy vì khu trung tâm thì mình không đủ tài chính... Có nhờ mấy bạn môi giới mà giá khá cao cả căn hộ lẫn nhà. Nhà hiện mình ở chỉ bán được tầm 1.5 - 2 tỷ, mình dang phân vân chỗ Võ Văn Kiệt Q6 và khu gần chợ Bình Tây. Bạn nào sống gần khu vực bên ấy cho mình xin ý kiến với.

Tập Lái
10/11/15
18
2
3
30
Hai vợ chồng trẻ như vậy là quá tốt rồi còn gì nữa

Tập Lái
10/11/15
19
0
1
30
Ao ước được 1 lần như 2 vợ chồng nhà cụ lắm ý. Em là em ưng cái Viva Reverside
Nó có 03 mặt tiền Võ Văn Kiệt – Trung tâm Chợ Lớn. 100% căn hộ view sông.
Các tiện ích y tế, giáo dục, rạp chiếu phim chỉ cách 50 mét thôi đó. Bàn giao quý 3 năm nay
Hồ bơi thuỷ nhiệt duy nhất khu vực, khu vườn 700m2 thư giãn trên không, ngắm toàn cảnh thành phố. Tiện nghi hoàn hảo, khoá từ thông minh, hệ thống an ninh intercom.
Tiện nghi spa, gym, mua sắm có sẵn ngay khi nhận nhà nữa đó, em ưng nhất khoản này
Khu Shophouse trung tâm sầm uất – điểm vàng giao thương - sinh lời vượt trội – thiết kế sang trọng và thông minh – đa dạng công năng phục vụ hơn 300.000 dân cư quận 6 và khu vực Chợ Lớn.
Hệ thống phòng cháy chữa cháy hiện đại theo tiêu chuẩn mới, an toàn đến từng căn nên ko bị dính phốt như mấy căn khác. Em được bác 0938600068 tư vấy ok phết, các cụ cứ tham khảo

Chỉnh sửa cuối:
Tập Lái
10/11/15
12
3
3
30
Ở Q6 có cái viva riverside đấy bạn, đường ở đó thoáng quy hoạch đường rộng rãi đi sướng lắm

Tập Lái
13/11/15
23
3
3
26
Ngoài ra ở Q6 còn cái nào rẻ rẻ không nhỉ các cụ? Cày quốc cố cũng muốn có 1 căn ở gần khu công viên

Hạng D
13/1/11
2.367
26.564
113
thành Phiên An - Gia Định
Hai vợ chồng trẻ như vậy là quá tốt rồi còn gì nữa
Ao ước được 1 lần như 2 vợ chồng nhà cụ lắm ý

2 lao động chánh nuôi dạy các con cũng ná thở rùi
chứ gồng gánh thêm cả ông bà lão dới anh chị em cháu 2 bên nhà Trai nhà Gái thì ...
chưa kể những người nài có khi tiêu xài k cần tính toán do được "bao cấp" he...eh

tất nhiên không nói gia cảnh khấm khá

Tập Lái
10/11/15
19
0
1
30
đọc mấy bài khác của các cụ nói em thấy ảo quá, cái mà em nói là Viva Reverside ý, nó bàn giao quý 3 nên cũng nhanh lắm
còn mấy cái khác em thấy nó nằm trên giấy quá trời luôn ý
Nên cụ chủ cứ cân nhắc ạ

Chỉnh sửa cuối:
Tập Lái
10/11/15
18
2
3
30
mấy ổng lớn tuổi chút chút là cứ tánh bao giờ đủ tiền thì mới xây hoặc mua nhà! như bá em thì cứ dzay ngân hàng đầu tư hay làm nhà, mua nhà tóe khói lun!