Tập Lái
7/3/18
9
6
3
40
Chào các bác,e dự định sắm xe,đây là lần đầu,e chỉ thích SUV hoặc bán tải,mà kinh phí e chỉ có thể từ 700tr quay đầu (vay 3-400tr),nên e muốn mua Triton,em định mua bản thấp nhất 4x2MT nhưng thấy bản 4x4MT nhiều tiện nghi hơn,máy mạnh hơn,nên em phân vân không biết nên mua bản thấp nhất rồi sau đó có tiền đổi hay cố tí lên hẳn bản kia đi lâu dài?
tình hình gia đình em ở chung mẹ vợ,chuẩn bị có con,tháng thu nhập 2vc 40-45tr,ở Hóc Môn,đi làm ở Củ Chi
Em cám ơn lời góp ý!

Tập Lái
14/11/16
34
9
8
42
TP. Hồ Chí Minh
Chào các bác,e dự định sắm xe,đây là lần đầu,e chỉ thích SUV hoặc bán tải,mà kinh phí e chỉ có thể từ 700tr quay đầu (vay 3-400tr),nên e muốn mua Triton,em định mua bản thấp nhất 4x2MT nhưng thấy bản 4x4MT nhiều tiện nghi hơn,máy mạnh hơn,nên em phân vân không biết nên mua bản thấp nhất rồi sau đó có tiền đổi hay cố tí lên hẳn bản kia đi lâu dài?
tình hình gia đình em ở chung mẹ vợ,chuẩn bị có con,tháng thu nhập 2vc 40-45tr,ở Hóc Môn,đi làm ở Củ Chi
Em cám ơn lời góp ý!
Nếu đi đường bằng phẳng nhiều thì 4x2 là đủ.
Nếu tính về lâu về dài thì nên lấy hẳn bản 4x4.

• Like
Reactions: Kenvo
Em cám ơn lời góp ý!
Giờ lấy bản 4x2 MT - sau này có điều kiện thì làm cái bản 4x4 AT mivec full option luôn cho đã nha bác

Tập Lái
7/3/18
9
6
3
40
E chưa mua nhé,e chỉ chọn mỗi triton thôi,phân vân chỗ là bản nào ấy,tks các bác

• Like
Reactions: baycon
Tập Lái
24/10/06
37
12
8
E chưa mua nhé,e chỉ chọn mỗi triton thôi,phân vân chỗ là bản nào ấy,tks các bác

Bác chia sẻ lí do chỉ chọn mỗi Triton thôi được không bác?
Em cũng đang ngắm nghía em Triton này, em thì em cũng ưng cái bụng bản 4x4 Mivec rồi đó mà nhìn cái mông em xấu khó tả. Em đang thảm khảo các loại body kit, ốp hông, cản sau nhằm che dấu nhược điểm này. Nếu ko đc thì em cưới Colorado bác ạ

• Like
Reactions: baicon
Hạng B2
5/3/12
400
76
28
Hà Nội
khumui.com
Em cám ơn lời góp ý!
Hợp lý với bản TRITON mivec AT 1 cầu, em cũng có cái Triton đó để ở Hóc môn nè. Biển 29A :)

Hạng B2
9/11/17
187
95
28
40
Bác ko offroad ko tải nặng Xúc con navara EL hộp số AT 7 cấp giá < 700 ko hối hận