Hạng B2
9/12/06
109
0
16
SG
otosaigon.com
Chào các bác!

Xe Innova của ông em tôi hôm rồi vô tình ngồi trên máy bay (xí lộn, trên lầu) nhìn xuống thấy thiếu mất cái nẹp cao su màu đen bên phụ(chạy dài từ trước ra sau, trên nóc xe sát 2 bên hông í). Các bác cho hỏi cái này mua ở đâu, thiệt hại bao nhiêu? cái này có phải bị mất cắp ko các bác?

Cám ơn các bác truớc

Hạng B2
15/2/05
251
0
0
RE: Nẹp viền cao su trên mui xe INNOVA- pls help me!

Bác thò đầu vào cho Toyota nó chém vậy... nếu không muốn chém thì ra mấy gara kiếm xem có không bác ạh...
Xe bác bị thiếu cái này là hơi bị đặc biệt đấy

O.S.P.D
16/6/04
2.046
26
38
54
Việt Nam

Bác mua băng keo đen cắt ra cho giống với cái thanh cao su đó dán vào, vừa đỡ mất xiền, vừa không lo mất nữa mà thẩm mỹ như nhau cả thôi

Hạng D

Chào các bác!

Xe Innova của ông em tôi hôm rồi vô tình ngồi trên máy bay (xí lộn, trên lầu) nhìn xuống thấy thiếu mất cái nẹp cao su màu đen bên phụ(chạy dài từ trước ra sau, trên nóc xe sát 2 bên hông í). Các bác cho hỏi cái này mua ở đâu, thiệt hại bao nhiêu? cái này có phải bị mất cắp ko các bác?

Cám ơn các bác truớc

Bác đưa giùm ảnh lên được không em tìm mãi mà thấy xe em cũng chẳng có . em cảm ơn

Tập Lái
5/1/08
35
2
0
www.cuongnga.com

bác ra ADV mua nẹp cao su đen (tính cuộn ) khoảng 5 m dán lên cũng đẹp không thua gì hàng zin khoảng 200k