Hạng B2
30/11/14
115
92
28
42
Tàu nó đã và đang xây hải đăng ở Trường Sa rồi các bác ạ, rồi nghe tin nông dân miền Trung khoác áo tơi ra đồng vì nóng quá.... E chỉ mong các quan nhà mình, từ nhỏ đến lớn, ăn ít lại 1tí để còn giúp người dân và đất nước đang lâm nguy. Chắc e đang ngủ mơ giữa ban ngày rồi nhỉ!. Chúc các bác ngày mới tốt lành.

Hạng C
25/11/14
533
648
93
44
Mới đọc tiêu đề tưởng bác chạy vỏ lãi bị CSGT đường thuỷ phạt mà không cho bác ghi ý kiến vào biên bản nên bác bức xúc!

Hạng D
27/5/13
1.526
1.911
113
:3dlacdau: toàn mị dân đen bác ui. Tụi Tung của nó xây cả chục năm nay rồi chứ có phải 1 vài bữa đâu. Cách đây 1 năm cũng làm ầm âm lên rồi lại im lặng. Giờ tụi Mẽo cho vài chiếc tàu cũ chạy vòng vòng cưỡi ngựa xem hoa (nói thật chứ tụi nó ngu gì mà đánh, đánh để làm gì? đánh Tung của thì ai được lợi, đánh cho ai ?? Mang danh ô nhục là tụi Mẽo xâm lược thì bây giờ đánh làm gì ??) thì ta lại làm ầm ầm lên. Đời em và bác thì chịu thôi, cho chiếm đi, 1000 năm sau con cháu chắt chúng ta lấy lại mấy hồi. 1000 năm đô hộ giặc Tàu, 100 năm đô hộ giặc Tây, 40 năm đô hộ ..........quen rồi.

Hạng B2
30/11/14
115
92
28
42
:3dlacdau: toàn mị dân đen bác ui. Tụi Tung của nó xây cả chục năm nay rồi chứ có phải 1 vài bữa đâu. Cách đây 1 năm cũng làm ầm âm lên rồi lại im lặng. Giờ tụi Mẽo cho vài chiếc tàu cũ chạy vòng vòng cưỡi ngựa xem hoa (nói thật chứ tụi nó ngu gì mà đánh, đánh để làm gì? đánh Tung của thì ai được lợi, đánh cho ai ?? Mang danh ô nhục là tụi Mẽo xâm lược thì bây giờ đánh làm gì ??) thì ta lại làm ầm ầm lên. Đời em và bác thì chịu thôi, cho chiếm đi, 1000 năm sau con cháu chắt chúng ta lấy lại mấy hồi. 1000 năm đô hộ giặc Tàu, 100 năm đô hộ giặc Tây, 40 năm đô hộ ..........quen rồi.
Thế mà vẫn 16 chữ vàng và 4 tốt. Đọc đi đọc lại suốt bác à.

• Like
Reactions: VIETNAMRICES
Hạng D
5/12/12
1.153
1.388
113
Nhà
gosolar.vn
Đêm hè

Trời không chớp bể với mưa nguồn,
Đêm nảo đêm nao tớ cũng buồn.