Hạng B1
11/5/13
94
116
33
Quận 7
nhaxau.com
HÔm 30 Tết em rửa xe chỗ này, lúc nhận xe thấy cậu lau xe cứ né mình nghi nghi rồi. Về nhà mở cốp ra lấy điện thoại thì không thấy đâu, quay ngược lại báo chủ tiệm. Nói chủ tiệm truy ra cậu nào lau rồi nói trả lại mình. Tết nhất cũng lịch sự kiêng không gọi chủ tiệm sợ xui cho người ta. Tới hôm nay gọi lại thì giọng rất vô trách nhiệm và phủ tay, quay lại tiếp gặp vợ chủ tiệm, nói với mình mùng 8-9 anh quay lại xem sao. Mình trả lời tôi không rảnh, anh chị có số tôi rồi, làm cho ra rồi báo tôi.
Nói một phần do mình để đồ quý trong xe dễ mất cũng đúng, nhưng các cụ biết rồi, xe riêng trăm thứ bà rằn ai cất hết được, mất một cái tăm cũng bực. Trước nay có bao giờ mất đồ đâu, lần này bị mất lần đầu, mà giống đời - mất một thì lại lan man sợ mất gì nữa không biết.
Thôi, báo các cụ vậy cho ai biết thì tránh, của đi thay người vậy. Tiệm gần kế LotteMart Q7.

Attachments

Hạng C
20/8/10
606
125
43
Ko làm liền mà bác để tới qua tết thì bó tay luon rùi. Ae né chỗ này ra

Hạng B2
14/10/14
101
50
28
TPHCM
Làm ăn mà cái chữ tín không lo giữ thì ai dám quay lại lần 2 cứ thông tin cho các oser tránh xa

• Like
Reactions: dyldn39
Hạng C
18/1/15
702
536
93
48
Làm luôn lúc bấy giờ thì may ra (sợ không đc ăn tết ở nhà nên lòi ra).....giờ không chừng thợ í nghỉ luôn rồi ! Gần tết họ hay thuê thợ rửa xe làm thời vụ lắm.

Hạng B1
6/7/12
70
21
8
Em bị mất cái thẻ nhớ chỗ này trước tết năm ngoái, lúc đến rửa còn nghe nhạc Xuân, thẻ nhớ trong cái loa di động., Rửa xong về nhà lấy thẻ ra đưa vô laptop để nghe, thì thẻ nhớ đã không cánh mà bay, từ đó em không quay lại đó nữa.

Hạng B2
17/10/06
422
166
43
48
Vũng Tàu
www.facebook.com
Em cũng một lần rửa xe mất Ipod nghe nhạc trên xe do chú thợ còn trẻ thấy hay hay thó mất. Hôm sau em mới phát hiện ra và quay lại quán rửa xe, may là chủ quán rất nhiệt tình xem lại camera và phát hiện ra nhân vật chính vào gọi em quay lại quán sau 2 tiếng họp nhân viên để trả lại Ipod và xin lỗi em. Chú nhân viên táy máy bị đuổi việc em nói thôi chú ý trẻ người non dạ bỏ qua cho chú ý, nhưng chủ quán nói quân pháp bất vị thân có lần 1 sẽ có lần 2. Nói chung mất đồ khi rửa xe lấy lại được hay không phụ thuộc vào chủ quán thôi bác à.

Hạng D
11/10/10
1.957
1.968
113
Nhiều khi bị đuổi việc đâm ra thù óan cái người bị cho là nguyên nhân, mặc dù k phải vậy. Rồi sinh ra va chạm , án mạng này nọ... Thiệt tình....