Hạng B1
12/10/16
53
7
8
33
Chào các bác!
Hiện tại em đang đi MSX125 và cũng rất muốn lên đồ cho em nó. Có bác nào biết địa chỉ độ xe hay mua đồ chơi xe uy tín ở Hà Nội không chỉ giúp em với!
Em rất thích bản độ này, mọi người thấy sao ạ hay anh em có ý cao kiến gì thêm thì mách cho em với nha.
Nhờ các bác chỉ giáo về địa điểm độ xe

Hạng B1
4/10/16
84
11
8
39
Xe này hình như là phiên bản mới 2017 đúng không bác, thấy máy là lạ. Bác ở đâu đấy có trong hội nhóm nào không?

Hạng B1
12/10/16
53
7
8
33
Xe này hình như là phiên bản mới 2017 đúng không bác, thấy máy là lạ. Bác ở đâu đấy có trong hội nhóm nào không?
Dạ vâng, đúng rồi đó ạ. Bác mắt tinh nhỉ, tiện thể bác có biết chỗ nào độ xe đẹp đẹp tại Hà Nội không chỉ em với.

Hạng B1
4/10/16
84
11
8
39
Dạ vâng, đúng rồi đó ạ. Bác mắt tinh nhỉ, tiện thể bác có biết chỗ nào độ xe đẹp đẹp tại Hà Nội không chỉ em với.
Độ đẹp thế nào thì em không rõ, còn tùy mắt mỗi người. Nhưng em có quen 1 đứa em độ khá đẹp, cửa hàng giờ ở 110D5-Khu tập thể Giảng Võ. Bạn qua đó thử xem nhé, độ xong thì nhớ up lại để anh em chiêm ngưỡng luôn nhé.

Hạng B1
12/10/16
53
7
8
33
Độ đẹp thế nào thì em không rõ, còn tùy mắt mỗi người. Nhưng em có quen 1 đứa em độ khá đẹp, cửa hàng giờ ở 110D5-Khu tập thể Giảng Võ. Bạn qua đó thử xem nhé, độ xong thì nhớ up lại để anh em chiêm ngưỡng luôn nhé.
Vâng, cám ơn bác nhé. Nhiều khi muốn độ nhưng không biết ở đâu độ đẹp nên cứ mua về lắp tù mù chẳng ăn nhập gì với xe cả. hxhx

Hạng B2
13/8/15
177
27
28
41
Xe này nhìn sơ qua mới thấy độ mỗi cái pô chứ chưa thấy thêm được cái gì bác chủ ah, còn bác thích thì độ yên, độ pad biển số, độ lốp... nói chung là nhiều lắm.

Hạng B1
12/10/16
53
7
8
33
Xe này nhìn sơ qua mới thấy độ mỗi cái pô chứ chưa thấy thêm được cái gì bác chủ ah, còn bác thích thì độ yên, độ pad biển số, độ lốp... nói chung là nhiều lắm.
Vâng, bác vẫn chưa để ý đó chứ xe này cũng pad biển số rồi mà. Về đời mới này em thích nhất quả đèn nên đối với đèn e sẽ để nguyên, còn các vị trí khác sẽ triển dần bác ah.

Hạng B2
11/6/15
305
70
28
30
Tặng bạn 1 bản độ này mà mình thấy rất đẹp, nhưng rất tiếc là không biết nó ở đâu :))
Nhờ các bác chỉ giáo về địa điểm độ xe

Hạng C
24/12/14
515
101
43
Chào các bác!
Hiện tại em đang đi MSX125 và cũng rất muốn lên đồ cho em nó. Có bác nào biết địa chỉ độ xe hay mua đồ chơi xe uy tín ở Hà Nội không chỉ giúp em với!
Em rất thích bản độ này, mọi người thấy sao ạ hay anh em có ý cao kiến gì thêm thì mách cho em với nha.
View attachment 683851

Bác tham khảo shop Quân Béo này ở Hà Đông nha, em thấy chuyên về MSX đấy, em mới tìm thấy quán này để mai mốt còn chuẩn bị lê đồ

https://www.facebook.com/quanbeo.phutungxedo/?pnref=lhc