Status
Không mở trả lời sau này.
Hạng B2
5/7/12
190
14
18
37
www.KinhDoanhXe.com
Chào các bác,
Ở đây chắc nhiều bác cũng đang quan tâm nhiều đến thị trường bất động sản, và các dự án căn hộ ra mắt rầm rộ gần đây cho thấy thị trường đang rất sôi động. Em cũng quan tâm đến lĩnh vực này nên cũng tìm hiểu để đầu tư và cho vợ chồng mới cưới ở luôn; nhưng khi bắt tay vào tìm kiếm thì mới thấy bơi trong các thông tin từ báo chí đến trên mạng. Các thông tin cứ chồng chéo và khác nhau ở từng site một nên em rất đau đầu, thời gian thì không có nhiều; thứ 7 và chủ nhật hai vợ chồng cứ phải lăn lộn từ Q.2 đến Q.4 sang Q.7 để tìm hiểu; ngồi so sánh mua cái nào cũng mệt. Sau khi quyết mua thì phải tự tìm môi giới rồi tìm hiểu về chủ đầu tư, rất nhiều việc khác.

Từ những khó khăn của bản thân, em tập hợp một vài người bạn làm trong ngành công nghệ thành lập một website tên www.Homely.vn chuyên tập hợp các thông tin về các dự án căn hộ hot. Điểm khác biệt của website là các thông tin về các dự án em có xây dựng đội ngũ để đi kiểm duyệt các thông tin này; được cập nhật thường xuyên. Các thông tin em nhờ bạn thiết kế trực quan và cho so sánh các dự án khác nhau để dễ ra quyết định.

Vì website đang trong giai đoạn cuối nên cơ sở dữ liệu về các dự án còn đang trong khâu hoàn tất; dự kiến tháng 11 em sẽ trình làng nên muốn hỏi ý kiến các bác về dự án em đang làm; các bác quan tâm để lại email (www.Homely.vn); em sẽ gửi thông tin các dự án hot trong năm 2015 - 2016 có thể đầu tư tốt để các bác tham khảo.

Cảm ơn các bác nhiều!

Chỉnh sửa cuối:
Tập Lái
7/10/15
0
1
2
31
Em thấy hay đó bác ơi, thời gian trước em cũng gặp nhiều khó khăn trong việc tìm kiếm căn hộ lắm. Em không biết tiến độ nó như nào, làm tới chừng nào xong, với chưa tưởng tượng được dự án nó ra sao, phải mất thời gian ra ngoài dự án thật coi mới biết được với lại sợ gặp môi giới lừa đảo nữa. Giờ có website như bác nói thì hay quá. Ủng hộ các bác!

• Like
Reactions: HieuTrader
Tập Lái
15/1/13
7
1
3
Ủng hộ bác 2 tay luôn! Các bác có kĩ năng thì hãy tạo ra những công cụ tuyệt vời để cho anh em sau này đỡ vất vả. Cảm ơn bác!

• Like
Reactions: HieuTrader
Hạng B2
5/7/12
190
14
18
37
www.KinhDoanhXe.com
Em thấy hay đó bác ơi, thời gian trước em cũng gặp nhiều khó khăn trong việc tìm kiếm căn hộ lắm. Em không biết tiến độ nó như nào, làm tới chừng nào xong, với chưa tưởng tượng được dự án nó ra sao, phải mất thời gian ra ngoài dự án thật coi mới biết được với lại sợ gặp môi giới lừa đảo nữa. Giờ có website như bác nói thì hay quá. Ủng hộ các bác!

Ủng hộ bác 2 tay luôn! Các bác có kĩ năng thì hãy tạo ra những công cụ tuyệt vời để cho anh em sau này đỡ vất vả. Cảm ơn bác!

Cảm ơn các bác đã ủng hộ! :)

Tập Lái
7/10/15
0
1
2
31
Em có vào web bác xem rồi nhưng chưa biết cách sử dụng thế nào? Bác có thể nói rõ hơn không? Vì em cũng đang cần tìm kiếm thông tin 1 số dự án nữa.

Cảm ơn bác!

Tập Lái
14/4/15
2
11
3
44
skyreal.com.vn
Thông tin về website tổng hợp đầy đủ các dự án em cũng đã xây dựng các bác tham khảo xem sao nhé http://skyreal.com.vn/http://skyreal.vn/ hiện nay bên em đang hoàn thiện một số khâu để thông tin chính xác cũng như nhân viên tư vấn từ đơn vị phân phân phối hay chủ đầu tư để khách hàng có được thông tin chính xác nhất khi tìm mua bđs. Mong các bác ủng hộ

• Like
Reactions: Fix_FIX
Hạng D
15/8/15
1.191
980
113
Vừa vào web là thấy thông báo phải đăng ký email là thấy ngại rồi vì sợ spam lắm, em nói thật :)

• Like
Reactions: tom.lv
Status
Không mở trả lời sau này.