Tập Lái
29/11/18
6
1
3
33
em có khoảng 200tr đổ về nhưng không biết xe nào trong tầm giá nhờ các bác tư vấn giúp.
e đang phân vân 2 con ford escap và mondeo 205
nhưng thấy đánh giá e nó hay lỗi không biết nên sao còn về xăng thì cũng dc biết thuộc loại uống như uống bia , nhưng theo e thì không có chạy kinh doanh nên xăng không vấn đề j có chạy là phải có hao thôi.
Cám ơn các bác

Hạng D
24/8/18
1.500
1.592
113
48
Nếu nhu cầu cá nhân thì bác nên nhịn thêm một thời gian chờ tích cóp thêm khoảng 250 - 300 củ thì đẹp. Chứ bác mua rẻ 200 đổ về thì e rằng lành ít dữ nhiều bác à.
Chờ đợi vẫn luôn mang lại cho ta những cảm xúc tuyệt vời đó bác. Đôi lời chia sẻ cùng bác chủ.

Tập Lái
29/11/18
6
1
3
33
Nếu nhu cầu cá nhân thì bác nên nhịn thêm một thời gian chờ tích cóp thêm khoảng 250 - 300 củ thì đẹp. Chứ bác mua rẻ 200 đổ về thì e rằng lành ít dữ nhiều bác à.
Chờ đợi vẫn luôn mang lại cho ta những cảm xúc tuyệt vời đó bác. Đôi lời chia sẻ cùng bác chủ.
Thank bác e cũng nghĩ vậy không biết sang năm giá xe có rẻ nửa không. E mua cũng 1 phần phục vụ công viêc. Thôi cứ theo ý bác đợi chờ là hạnh phúc

Hạng D
24/8/18
1.500
1.592
113
48
À, bác có nguồn thu ổn định thì có thể mượn thêm chút không vần đề gì. Mình cũng mua con M6 trả góp đó nè. Hihi
Dân ta bây giờ trừ những đại gia còn lại có xe hơi đi đều thông qua bank hết đó bác. Chung quy lại chúng ta kiếm tiền cũng là để phục vụ c/s thôi.

Hạng D
24/8/18
1.500
1.592
113
48
Thank bác e cũng nghĩ vậy không biết sang năm giá xe có rẻ nửa không. E mua cũng 1 phần phục vụ công viêc. Thôi cứ theo ý bác đợi chờ là hạnh phúc
Đảm bảo với bác trong 1-2 năm thì giá xe không có biến động gì nhiều, giá xe chủ yếu nó phụ thuộc vào chính sách thuế của nước sở tại mà trong thời gian ngắn thì có thay đổi chính sách thuế cũng chưa áp dụng ngay được.
Nhưng VN ta cũng khó nói lắm nha, giống như kiểu thuế NK về 0% thì giá xe lại tăng... chỉ có thể nói là HÊN XUI.