Tập Lái
17/8/15
4
2
3
33
Hi cac bac,

Em la thanh vien moi cua dien dan. Hien em dinh mua xe, nhung ban khoan giua Mazda 6 2.5 va Camry 2.0. Em da chay thu Mazda 6, cam giac lai va noi that rat okay.

Nhuj tim hieu xung quanh thi nghe noi Mazda 6 chay se noise hon Camry nhieu nen em chua biet nen chon cai nao? Nho cac bac tu van giup ah.

Thanks.

• Like
Reactions: love_arsenal
Hạng D
18/3/15
2.028
754
113
36
Hi cac bac,

Em la thanh vien moi cua dien dan. Hien em dinh mua xe, nhung ban khoan giua Mazda 6 2.5 va Camry 2.0. Em da chay thu Mazda 6, cam giac lai va noi that rat okay.

Nhuj tim hieu xung quanh thi nghe noi Mazda 6 chay se noise hon Camry nhieu nen em chua biet nen chon cai nao? Nho cac bac tu van giup ah.

Thanks.
bác mua Mazda 6 2.5 em nghĩ là sự lựa chọn đúng đắn quá ạ

Hạng D
11/12/10
3.013
7.666
113
C
Hi cac bac,

Thanks.
Camry 2.0 đi bác.
Mazda6 2.5 không có cửa so với Camry thần thánh 2.0

Hạng B2
16/8/11
332
286
63
Camry nếu muốn sau này khỏi lỗ, nhưng em thấy mẫu cam bây giờ không đẹp bằng cam 2009. nhìn không sinh động, Ghế ngồi vào không sướng do ghế to nhưng không ôm lưng, bị trượt qua lại khó chịu mặc dù rộng
M6 thì option nhiều và mẫu mã trẻ trung hơn, ghế ôm lưng.
Mua lesus đi bác

• Like
Reactions: mazdabp
Hạng B2
20/12/13
392
272
63
Mazda 6 ngoại thất nhìn đẹp và trẻ trung nhưng nói chung thiết kê Kodo (tất cả M6, M3 hay M2) nội thất rất bí bách..., bác đi thử xe bác không những thử lái mà còn yêu cầu sales lái để bác ngồi hàng ghế sau để cảm nhận cho đầy đủ và toàn diện....vài nhận xét cá nhân để bác tham khảo và có quyết định đúng đắn!

R
Camry nếu muốn sau này khỏi lỗ, nhưng em thấy mẫu cam bây giờ không đẹp bằng cam 2009. nhìn không sinh động, Ghế ngồi vào không sướng do ghế to nhưng không ôm lưng, bị trượt qua lại khó chịu mặc dù rộng
M6 thì option nhiều và mẫu mã trẻ trung hơn, ghế ôm lưng.
Mua lesus đi bác

ất xúc tích và đầy kích thích