Tập Lái
31/3/15
30
8
8
40
E chuẩn bị cưới vk, giường chiếu đệm ở quê thì ba, mẹ sắm cho nhưng trên này thì e phải sắm. E đang băn khoăn mấy hãng như đệm Việt Á, Liên Á, Hanvico, Kim Cương...Mấy hãng này giá phải chăng mà chất lượng thấy bảo cũng ổn ổn. Theo các bác mấy hãng đệm trên thì e nên chọn hãng nào? Mua online ở đâu thì đảm bảo, do e bận chỉ có thể đặt sắm online cho nhanh thôi ợ!

Tập Lái
15/4/15
29
6
3
E vote đệm Hanvico bác, đệm này phổ biến nhiều người sử dụng, bảo hành 10 năm thì phải. bác mua cái bông ép ấy bền, giá cả cũng hợp lý tầm 3tr là có đệm đẹp ah

Tập Lái
6/5/16
19
1
3
43
bác phải đưa ra cái giá khoảng bao nhiêu đến bao nhiêu mới biết đường tư vấn chứ b
Tuy nhiên e khuyên b nên mua đệm bông ép hợp với thời tiết miền bắc hơn
nhà e 2 cái đệm đều là bông ép cả, năm mấy năm rồi thấy khá ổn

Hạng B1
9/3/15
99
65
28
t thấy mấy đệm ông đưa ra về chất lượng giá cả cũng sàn sàn như nhau
chọn đệm nào cũng dc, chính hãng chất lượng đảm bảo là ok
nhà t trước giờ toàn dùng đệm cao su thiên nhiên nằm, êm, ko bí lưng đặc biết thích hợp cho người bị đau lưng, t ko chọn mấy đệm kia, tôi chọn Dunlopillo
Đệm này nhập khẩu châu âu, giá có cao nhưng chất lượng tốt. Nhà t mua quen bên thế giới đệm việt rồi, ông có quan tâm thì lên mang mà gg là ra

Chỉnh sửa cuối:
Tập Lái
31/3/15
30
8
8
40
bác phải đưa ra cái giá khoảng bao nhiêu đến bao nhiêu mới biết đường tư vấn chứ b
Tuy nhiên e khuyên b nên mua đệm bông ép hợp với thời tiết miền bắc hơn
nhà e 2 cái đệm đều là bông ép cả, năm mấy năm rồi thấy khá ổn
tầm 5 triệu quay đầu thôi bác
t thấy mấy đệm ông đưa ra về chất lượng giá cả cũng sàn sàn như nhau
chọn đệm nào cũng dc, chính hãng chất lượng đảm bảo là ok
nhà t trước giờ toàn dùng đệm cao su thiên nhiên nằm, êm, ko bí lưng đặc biết thích hợp cho người bị đau lưng, t ko chọn mấy đệm kia, tôi chọn Dunlopillo
Đệm này nhập khẩu châu âu, giá có cao nhưng chất lượng tốt. Nhà t mua quen bên thế giới đệm việt rồi, ông có quan tâm thì lên mang mà gg là ra
Đệm này e tham khảo công nhận giá cũng cao, vậy với giá 5tr có đệm Dunlopillo nào dùng ổn ko bác. Thế giới đệm việt có bán online ko bác

Hạng B1
9/3/15
99
65
28
Đệm này e tham khảo công nhận giá cũng cao, vậy với giá 5tr có đệm Dunlopillo nào dùng ổn ko bác. Thế giới đệm việt có bán online ko bác
Có nhiều đệm lò xo Dunlopillo giá 5tr đó b, vận chuyển tận nhà lại miễn ship, voucher 300k. bên này có bán online bác nhé, bác cứ alo 1800.6301 họ tư vấn cho
mua loại nào tùy chọn màu sắc kích thước họ giao tận nhà, lắp cho ok

Tập Lái
17/4/15
25
5
3
38
ôi thiếu gì bên bác ơi demxinh,vuadem,thegioidemviet.vn...ben nào bây giờ chẳng bán online hả bác, quan trọng bác chọn laoị nào, giá cả ra sao thô :)

Tập Lái
20/7/15
15
3
3
51
hè rồi nằm đệm gì cho bí nóng bác, cứ chiếu điều hòa, chiếu tre, chiếu trúc thích hơn