Hạng C
21/10/07
796
72
28
viet nam
nhiệm vụ đã xong rồi .

Chỉnh sửa cuối:
Hạng B1
31/5/12
66
2
8
Tp. HCM
Em nghĩ với Qui mô đầu tư như thế, nên tìm Đơn vị tư vấn chuyên nghiệp, có nghiên cứu thị trường hẳn hoi.

Hạng C
25/4/06
787
1.849
93
Em nghĩ với Qui mô đầu tư như thế, nên tìm Đơn vị tư vấn chuyên nghiệp, có nghiên cứu thị trường hẳn hoi.

Em tán thành ý kiến của mợ ! Với ngân sách 40tr Obama mà ko thuê nổi 1 đơn vị tư vấn chuyên nghiệp làm cho ra hồn ra dáng thì coi như "ném tiền qua cửa sổ" ! Hơn nữa, ko thể cứ lên OS "mượn tạm" IQ về xài mãi được ! Tạo công ăn việc làm và thu nhập cho các OSer chớ !;)

Hạng B2
21/2/11
499
6
18
Em tán thành ý kiến của mợ ! Với ngân sách 40tr Obama mà ko thuê nổi 1 đơn vị tư vấn chuyên nghiệp làm cho ra hồn ra dáng thì coi như "ném tiền qua cửa sổ" ! Hơn nữa, ko thể cứ lên OS "mượn tạm" IQ về xài mãi được ! Tạo công ăn việc làm và thu nhập cho các OSer chớ !;)
:D, bác nói chí phải.

Hạng D
29/11/06
2.951
38.086
113
53
Cầm 40tr Obama mà đi hỏi mấy ông trong túi ko có 40tr NVBình thì toi cmnr :)

• Like
Reactions: Huyphanvanhon
Hạng C
21/10/07
796
72
28
viet nam
cái này là em tham khảo một vài ý kiến từ các cao nhân OS . nhiệm vụ của em là tiền trạm .

Bò Hóng
22/1/13
1.554
33.181
113
cái này là em tham khảo một vài ý kiến từ các cao nhân OS . nhiệm vụ của em là tiền trạm .

Việc đi tiền trạm là giới thiệu ngay cho 1 trùm chém gió bậc nhất về dự ớn :D

Tập Lái
24/9/14
0
5
2
40
câu hỏi này chung chung quá. Trước tiên bạn phải xác định được khách hàng mục tiêu của bạn là gì? vả khi đầu tư một dự án về resorts bạn nên tìm hiểu kỹ thị trường. và quan trọng resorts của bạn càng lạ , độc đáo thì khả năng thành công là rất lớn. Kinh doanh resorts nên chú trọng vào vấn đề không gian nghỉ dưỡng và kết hợp với một nét văn hóa đặc trưng để tạo sức hút cho resorts. Mộc mạc, đơn giản nhưng phải tinh tế. Đó là suy nghĩ của riêng tôi . Chúc dự án của bạn sẽ sớm hình thành.