Status
Không mở trả lời sau này.
Hạng B2
8/11/11
141
6
0
50
Em đang xem 1 căn nhà 2 tấm tại khu tên Lửa (Bình Tân) đường nhánh (24a) của đường số 7. Giá chủ nhà kêu là tầm 2,8-3 tỷ. (Dt 4*18)
Em muốn nhờ các bác tư vấn:
1. Giá đó cho khu này ổn ko?
2. Với tầm giá đó có khu nào khác tại SG có điều kiện sinh sống (và kinh doanh tại nhà - Bán quán ăn) tốt hơn ko?
Mong các bác giúp đỡ tư vấn dùm, e cám ơn nhiều

Last edited by a moderator:
Tập Lái
5/4/08
0
0
0
Giá đó dc đó bác,trả thêm tí thì ok,ma khu tên lửa buổi tối hơi phức tạp chút,còn lại ok, bác tham khao them xung quanh xem co ngập nước ko nhé, tam giá đó bac co the tham khảo thêm khu vực gần metro bình phú

Tập Lái
11/8/10
40
0
0
Chủ thởt ơi, tui có cái nhà này bác xem sao nhe: MT đường 55 (lộ giới 20m, nằm song song với đường số 7), p.tân tạo, 5x16m, 3,5 tấm. Đang cho thuê làm khách sạn + trụ bts với thu nhập đều đặn 20tr/tháng đó bác. Giá bán 3,8 tỷ. À, nhà sổ hồng 2012 luôn.

Last edited by a moderator:
Hạng B2
16/3/06
207
2
18
53
thực sự khu tên lửa là khu đô thị mới hình như là đầu tiên của saigon sau phú mỹ hưng. Có một thời nó hot còn hơn khu hoa lan hoa huệ ở phú nhuận nữa nếu ko lầm. (em chỉ nghe nói nên bác nào confirm giúp ạ). Hiện nay buổi tối nếu đi khu này cũng ko lo lắm. Em hồi đó đi làm ở Tân tạo gần 2 năm, tối lòng vòng đánh bida, nhậu nhẹt, chân dài chân ngắn...ở đây hoài mà chả thấy gì cả
. Chỉ có bác đi vô trung tâm mà đi theo Đl đông tây thì mới sợ. Chứ đi bên hông CV Phú Lâm thì vô tư. Tuy nhiên ở mấy đường bên trong hơi vắng đi về nếu thấy có xe đi chung thì nên cẩn thận tí xíu, mà em thấy ở đâu chả vậy. Trung tâm q3 đi về 12h sáng lạng quạng cũng bị trấn như thường.

Tập Lái
27/4/12
25
0
0
37
zeta.vn nói:
Em đang xem 1 căn nhà 2 tấm tại khu tên Lửa (Bình Tân) đường nhánh (24a) của đường số 7. Giá chủ nhà kêu là tầm 2,8-3 tỷ. (Dt 4*18)
2. Với tầm giá đó có khu nào khác tại SG có điều kiện sinh sống (và kinh doanh tại nhà - Bán quán ăn) tốt hơn ko?
Nếu giá bác cầm là từ 2,8 đến 3 tỷ thì việc sở hữu nhà một khu khác là rất có cơ sở. Nếu bác có nhau cầu thật sự muốn tìm vị trí khác để so sánh. Alo mình, mình check một vài thông tin và giới thiệu cho bác.

Hạng B1
6/11/10
84
0
0
55
zeta.vn nói:
Giá này ổn đó bác, gần siêu thị, đường lớn lề đường rộng thông ra đường trương phước phan , hiện có nhiều quán ăn ( mình hay ăn bò kho ở đây), cafe, khách sạn, tuy là 24a nhưng đường này đẹp và thuận đường hơn đường 24 rất nhiều.

Hạng B2
8/11/11
141
6
0
50
Cám ơn các bác đã nhiệt tình tư vấn. Nếu với 3tỷ thì liệu còn khu nào khác có tốt hơn ko các bác?

Hạng B2
23/5/12
205
27
28
có chứ. ví dụ mặt tiền đường Nguyễn Kiệm kìa bác, tuy diện tích chiều dài chỉ có 12m, nhưng chiều rộng thì bằng, nhà cũng thế. bác kinh doanh cái gì chả được ;)). Mất chút thời gian thôi

Status
Không mở trả lời sau này.