Hạng C
19/5/07
806
434
63
Nghe nói Mũi Yến ở Bình Thuận đẹp lắm, Em định cắm trại bằng Su Ertiga tại đây, có bác nào đi rồi tư vấn giúp em cái, Ertiga số tự động vào cung đường này có được không ạ? một số youtuber review có một cái dốc cao dựng đứng nhưng họ đi bán tải. Em lăn tăn sợ Ertiga không lên được con dốc này.

Nhờ tư vấn, xe Ertiga cắm trại tại Mũi Yến, Bình Thuận
*Ảnh minh họa

Last edited by a moderator:
Hạng B2
25/12/08
412
1.410
93
Nghe nói Mủi yến ở bình thuận đẹp lắm, Em định cắm trại bằng Su Ertiga tại đây, có bác nào đi rồi tư vấn giúp em cái, Ertiga số tự động vào cung đường này có được không ạ, một số youtuber review có một cái dốc cao dựng đứng nhưng họ đi bán tải. Em lăn tăn sợ Ertiga không lên được con dốc này.
Ủa tưởng bác đi Dmax :D

Hạng D
26/3/18
1.478
2.150
138
32
Đường Cát kg àh anh. Em đi Xpen đầu mà nhìn xong đi ra kg dám zô. Có gì thì kêu náy cày 1củ2 :D :D :D

Hạng B1
1/1/15
60
316
53
33
Cách mũi Yến khoảng 200m có 1 con dốc rãi đá 4x6 lỡm chỡm đi xuống tầm 20 độ. Sedan, CUV hay MPV đều vô được (xuống dốc mà). Còn lúc về mà mùa mưa như lúc này thì không khuyến khích mấy em chân ngắn sedan cầu trước. Cảm thấy không ổn thì đậu xe trên đầu dốc rồi vác đồ xuống. Con dốc nằm phía xa sau chiếc bán tải.

Attachments

Chỉnh sửa cuối: